Maamuzi ni yako, msije sema sikuwaambia

Maamuzi ni yako, msije sema sikuwaambia

Footballer - 1 week = 200Million
Teacher - 500 years = 200Million
Doctor - 50 years = 200Million
Politician - 15 Minutes = 200Million
Drug dealer - 1 day = 200Million
Thief - 20 Minutes = 200Million

Decision is yours
Mkuu ,Mwalimu Gani huyo anayekamata 200M after 500 yrs,tatizo watu wako poorly informed,sawa mishahara ya watumishi wa umma ni kidogo lakini si kwa kiwango cha kushindwa kukamatwa 200M for life.

Mfano Mimi hapa hiyo 200M naikamata ndani ya miaka 10, Tena inazidi pakubwa,sasa hapa sijajua unaongelea walimu wepi
 
Mkuu ,Mwalimu Gani huyo anayekamata 200M after 500 yrs,tatizo watu wako poorly informed,sawa mishahara ya watumishi wa umma ni kidogo lakini si kwa kiwango cha kushindwa kukamatwa 200M for life.

Mfano Mimi hapa hiyo 200M naikamata ndani ya miaka 10, Tena inazidi pakubwa,sasa hapa sijajua unaongelea walimu wepi
Tulia ticha.
 
Mkuu ,Mwalimu Gani huyo anayekamata 200M after 500 yrs,tatizo watu wako poorly informed,sawa mishahara ya watumishi wa umma ni kidogo lakini si kwa kiwango cha kushindwa kukamatwa 200M for life.

Mfano Mimi hapa hiyo 200M naikamata ndani ya miaka 10, Tena inazidi pakubwa,sasa hapa sijajua unaongelea walimu wepi
primary schools
 
Back
Top Bottom