Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

Mkuu umenikumbusha miaka 31 iliyopita, mimi na mdogo wangu mmoja tuligonga "mbute kwa maziwa mgando" tukaingia shambani kupalilia pamba, sasa mdogo wetu mwingine naye akaigiza kutufuata sisi tuliopiga mbute. Muda kidogo akabwaga manyanga, maana njaa ilikuwa nusura imwue!!
Mbute mihogo iliyovundikwa.
 
Wakati mwingine ilikuwa ni mchana na usiku kama dozi vile ilhali wengine huko mjini wanavitumia kama vitafunwa vya asubuhi pekee.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Bro wangu alikuwa anakula huku amesimama, maana akimaliza hapo anatoroka haendi shamba kiboko yake ilikuwa msosi wa jioni,atarudije? basi ni mwendo wa kula embe dodo au kwenda kuchoma kabungila mashambani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kabungila ndiyo nini
 
Mkuu umenikumbusha miaka 31 iliyopita, mimi na mdogo wangu mmoja tuligonga "mbute kwa maziwa mgando" tukaingia shambani kupalilia pamba, sasa mdogo wetu mwingine naye akaigiza kutufuata sisi tuliopiga mbute. Muda kidogo akabwaga manyanga, maana njaa ilikuwa nusura imwue!!

Hapo kwenye mbute hapo!! Mtu anajifanya amekuja kusaidia kuparua mihogo halafu anachukua mbute za kula familia nzima!!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kabungila ndiyo nini
FB_IMG_1495994003039.jpg
Hiyo ndio kabungila unakoka moto hilo tanuru hayo mawunguluma aka mabonge ya mchanga yanapata moto kiasi cha kuwa mekundu then unaweka mbatata humo ndani zikitoka hapo ndo lunch ya kijana mchungaji wa ng'ombe. ..Aina hii ya msosi vijana tuliokulia machungani hususani kule Mbeya Mbozi na kwingineko tumeinjoi sana enzi hizo
 
Wakati mwingine ilikuwa ni mchana na usiku kama dozi vile ilhali wengine huko mjini wanavitumia kama vitafunwa vya asubuhi pekee.
Kule kwetu ukiongeza na karanga za kukaanga na tu chai twa maziwa ni msosi tosha unasubiria tu kurusha makombora ya S. Korea.
 
umenikumbusha miaka ya 1977 asubuhi wakati mnakamua maziwa viazi vinakuwa tayari kwenye moto aina kikome ukimaliza kukamua unachukua maziwa yako na viazi maziwa ni mabichi hakuna kuchemsha wala nini ukitoka hapo tumbo limejaa ukienda kuchunga usingizi wake maziwa yameganda tumboni ni full kusinzia ukijisahau mifugo iparamie mazao ya watu utapewa bakora za kutosha jioni unakutana nazo tena nyumbani
 
Kule kwetu ukiongeza na karanga za kukaanga na tu chai twa maziwa ni msosi tosha unasubiria tu kurusha makombora ya S. Korea.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom