Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Posts
8,270
Reaction score
12,691
18664152_1492955910768496_1960936006956723289_n.jpeg
Bila shaka unakumbuka hiyo menyu mkishamaliza hapo jembe begani...shamba moja!
 
Bro wangu alikuwa anakula huku amesimama, maana akimaliza hapo anatoroka haendi shamba kiboko yake ilikuwa msosi wa jioni,atarudije? basi ni mwendo wa kula embe dodo au kwenda kuchoma kabungila mashambani
Nomaa
 
View attachment 514354 Bila shaka unakumbuka hiyo menyu mkishamaliza hapo jembe begani...shamba moja!
Mkuu umenikumbusha miaka 31 iliyopita, mimi na mdogo wangu mmoja tuligonga "mbute kwa maziwa mgando" tukaingia shambani kupalilia pamba, sasa mdogo wetu mwingine naye akaigiza kutufuata sisi tuliopiga mbute. Muda kidogo akabwaga manyanga, maana njaa ilikuwa nusura imwue!!
 
Back
Top Bottom