Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

Maalum kwa watoto wa wakulima tu!

Umenikumbusha mh pinda sa HV hasikiki tena
Nilimuona jana kwenye news tv1 Mkuu huyu wa Open University akipokea vitabu Dodoma, anashinda shambani kwake huko katikati mwa nchi nasikia
 
Da...nakmbuka sana..lunch yangu ilikua ulanzi na ugali!! Na Siku sabasaba ndy nilikua naoga sababu tu ndy ilikua siku ya kula wali nyama!!! Enzi zile achaa tu!!!
 
dah siku zirudi nyuma...naona now dunia imebadilika hivyo vikombe hatuna tena na wala watu hawalimi viaz,tunavipata kwa shida sana hata sisi wa vijijini.
 
Bro wangu alikuwa anakula huku amesimama, maana akimaliza hapo anatoroka haendi shamba kiboko yake ilikuwa msosi wa jioni,atarudije? basi ni mwendo wa kula embe dodo au kwenda kuchoma kabungila mashambani
Hahaha. Eti kabungila. Imenikumbusha mbali.
 
Kwetu vinaitwa mbatata asubui vinapigwa na chai,mchana na maziwa mtindi jioni na maziwa fresh.
 
Back
Top Bottom