Maalum kwa wanaume waliolelewa na mama tu

Maalum kwa wanaume waliolelewa na mama tu

"Bila bi mkubwa nisingekuwepo jamaa, sasa nipo namshukuru LABANA, ambaye alinipa uzima duniani akanileta mama"
 
FUta kauli yako mkuu ulie anzisha huu uzi corse mm ni 1 wao na nmekua katika mahadili yanayo faa..!!
 
Mimi na mama ni sawa na corner na indicator,sijawah kuona mahali ambapo mama alikosea sote alitupeleka shule tena kama mim alikuwa akinichapa sana,kwa sababu ya kupiga watoto wa watu. Kanifundisha kuthamini watu,sijui nielezeaje?. Cc. Christian Bella
 
NANI KAMA BABA?
575702_600865256590235_1594433979_n.jpg


16.jpg


2869505364.jpg
 
baby's mama siku zote wanajua kupenda girls zao..... nimeona kwa kaka zangu na kwangu pia... au movie reference angalia think like a man.... and.... think like a man too utaona baby's mama wanavojua kupenda na kujali watu wao

Badala ya baby's mama afadhali ungesema mama's baby au hata mtoto wa mama!
 
Back
Top Bottom