Maajabu yake Muumba mtoto azaliwa na Dushelele mbili!!!!!1

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,113
2,000
Haya sio maajabu ya muumba. Mungu alimuumba mwanadamu in perfection, kwa mfano wake. Huu ni uharibifu wa gene pool
Ni kweli bidada... Madawa ya uzazi wa mpango + chanjo ndio maana watotto wanaozaliwa karne hii hawaishi maajabu!
 

kwamwewe

JF-Expert Member
Jul 15, 2010
1,622
1,500
Haya sio maajabu ya muumba. Mungu alimuumba mwanadamu in perfection, kwa mfano wake. Huu ni uharibifu wa gene pool
Hayo ni mawazo yako na sio ukweli hata siku moja.
Mungu aumbe kwa mfano wake. Una maana Mungu yuko ka wewe?
 

rushanju

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
2,786
2,000
Sasa huyu ndo wa kuoa zsidi ya mmoja. Na hapo ndo ujue kuwa wanawake ni wengi zaidi ya wanaume.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom