Maajabu Ya Werema Na Kejeli yake Kwa MUNGU

Maajabu Ya Werema Na Kejeli yake Kwa MUNGU

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,027
Reaction score
74,713
Nilimsikiliza sana Werema akijibu mwongozo wa Kafulila. Kwanza kama kawaida alianza na kumshukuru MUNGU halafu akaanza kujibu majibu yake na akamalizia na kumwita Kafulila Tumbili kabla hahitimisha huko nje kwa kumwambia atamkata kichwa.
Hivi huyo MUNGU aliyemshukuru ni yupi? Huyuhuyu tunayejinyenyekeza kwake? Au wenzetu wana MUNGU wao mwingine ambaye kwake kuna binadamu aliowaumba kama Tumbili?
Naona sasa ufike wakati waache kutuvunga na dua zao au kushukuru MUNGU wao waendelee kutukana na kusema uongo kama walivyozoea kuliko kumkejeli MUNGU na kuliletea laana taifa letu.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Mleta mada huna habari kuwa kuna watu, hasa wanasiasa wa ccm, wanaabudu waganga wa kienyeji?
 
Mleta mada huna habari kuwa kuna watu, hasa wanasiasa wa ccm, wanaabudu waganga wa kienyeji?

Mkuu ndio maana nikashauri waache kumtaja MUNGU kwa kuwa wafanyayo ni kinyume na mapenzi yake. Nashauri hata ile dua ingesomeka hivi; "Dua ya kuliombea Bunge, Ewe Kalumanzila wa Kigoma na Bagamoyo utulindie Bunge letu..............blabla blabla....amina."


Sent from my iPad using JamiiForums
 
wanasiasa wanatumuia jina Mungu ili kuficha maovu yao
 
Nilimsikiliza sana Werema akijibu mwongozo wa Kafulila. Kwanza kama kawaida alianza na kumshukuru MUNGU halafu akaanza kujibu majibu yake na akamalizia na kumwita Kafulila Tumbili kabla hahitimisha huko nje kwa kumwambia atamkata kichwa.
Hivi huyo MUNGU aliyemshukuru ni yupi? Huyuhuyu tunayejinyenyekeza kwake? Au wenzetu wana MUNGU wao mwingine ambaye kwake kuna binadamu aliowaumba kama Tumbili?
Naona sasa ufike wakati waache kutuvunga na dua zao au kushukuru MUNGU wao waendelee kutukana na kusema uongo kama walivyozoea kuliko kumkejeli MUNGU na kuliletea laana taifa letu.


Sent from my iPad using JamiiForums

KazTanzania ( Tanzania has the most powerful army in east africa, The Tanzania Peoples' Defence Force (TPDF) ( Swahili: Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ)) the one defeated Idi Amin in Uganda with big help from Muammar al-Gaddafi of Libya)
9) Uganda
10) Kenya
 
Kwa werema, kikwete amelamba garasa! Ameiaibisha sana serikali kwa kuvunja misingi ya utawala bora!
 
JK haoni au hasikii hata hisia hana? Hii mizigo mpaka lini? Au ndio kawekeza kwao?
 
Nilimsikiliza sana Werema akijibu mwongozo wa Kafulila. Kwanza kama kawaida alianza na kumshukuru MUNGU halafu akaanza kujibu majibu yake na akamalizia na kumwita Kafulila Tumbili kabla hahitimisha huko nje kwa kumwambia atamkata kichwa.
Hivi huyo MUNGU aliyemshukuru ni yupi? Huyuhuyu tunayejinyenyekeza kwake? Au wenzetu wana MUNGU wao mwingine ambaye kwake kuna binadamu aliowaumba kama Tumbili?
Naona sasa ufike wakati waache kutuvunga na dua zao au kushukuru MUNGU wao waendelee kutukana na kusema uongo kama walivyozoea kuliko kumkejeli MUNGU na kuliletea laana taifa letu.


Sent from my iPad using JamiiForums
Kama maneno aliyotamka Werema, Mwanasheria mkubwa sana, kuwa atakata kichwa cha Kafulila, akijua wazi kabisa kuwa hilo ni kosa la jinai.

Kama maneno hayo ya vitisho angetoa mtu mwingine wa kawaida, ni dhahiri Jeshi la polisi, lingekuwa limemdaka na muda huu, angekuwa anasota ndani.

Kweli nimeamini Jeshi la polisi lina double standard. Wapo baadhi ya vigogo ambao wapo above law, na sheria zinawabana, walala hoi pekee!!
 
Nilimsikiliza sana Werema akijibu mwongozo wa Kafulila. Kwanza kama kawaida alianza na kumshukuru MUNGU halafu akaanza kujibu majibu yake na akamalizia na kumwita Kafulila Tumbili kabla hahitimisha huko nje kwa kumwambia atamkata kichwa.
Hivi huyo MUNGU aliyemshukuru ni yupi? Huyuhuyu tunayejinyenyekeza kwake? Au wenzetu wana MUNGU wao mwingine ambaye kwake kuna binadamu aliowaumba kama Tumbili?
Naona sasa ufike wakati waache kutuvunga na dua zao au kushukuru MUNGU wao waendelee kutukana na kusema uongo kama walivyozoea kuliko kumkejeli MUNGU na kuliletea laana taifa letu.


Sent from my iPad using JamiiForums

Nadhani hii tabia ya kumshirikisha Mungu kwenye uchafu imekuwa ya kawaida kwa kipindi hiki. hata humu jukwaani utakuta mtu anazua hoja za uongo, za kusadikika na kufitinisha Anachafua watu wengine na kutoa matusi kwa watakao tofautiana nae katika hoja yake lakini mwishoni anahitimisha na: 'TULIANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU'

Mungu gani wa fitina, uongo na matusi?
 
Nilimsikiliza sana Werema akijibu mwongozo wa Kafulila. Kwanza kama kawaida alianza na kumshukuru MUNGU halafu akaanza kujibu majibu yake na akamalizia na kumwita Kafulila Tumbili kabla hahitimisha huko nje kwa kumwambia atamkata kichwa.
Hivi huyo MUNGU aliyemshukuru ni yupi? Huyuhuyu tunayejinyenyekeza kwake? Au wenzetu wana MUNGU wao mwingine ambaye kwake kuna binadamu aliowaumba kama Tumbili?
Naona sasa ufike wakati waache kutuvunga na dua zao au kushukuru MUNGU wao waendelee kutukana na kusema uongo kama walivyozoea kuliko kumkejeli MUNGU na kuliletea laana taifa letu.


Sent from my iPad using JamiiForums

Ni kweli kabisa,huyu werema anadhani Mungu wa mbinguni ni wa kuchezea,kwakusema vile alikuwa akimdharau Mungu alimuumba kafulila,atapata laana kubwa sana huyu werema,
 
Hebu wanaomfahamu vizuri Werema watuambie je hapati ile 'kitu' ya tabora au Arusha kweli?:A S-eek:
 
Back
Top Bottom