Patience123
JF-Expert Member
- Mar 10, 2013
- 5,092
- 8,788
Usikute ni babu yangu unamsema,maana mpaka leo kapewa jina la Nusurupia.Nikifikiria kumridhisha mwanamke yananijia mawazo ya mzee mmoja tangu niko mtoto naskia anatafta rupia na mpaka leo nazeeka bado mzee anatafta rupia ,nahisi akizipata wanawake nao watakuwa watu wakuridhika
Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?
Hahaha mkuu sio babu yangu ,maana nilishazika wote,mtaani kuna mambo mkuu toka uko kwenye magorofa njoo uku uwoneUsikute ni babu yangu unamsema,maana mpaka leo kapewa jina la Nusurupia.
Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?
Mapenzi/mahaba in it's totalityTutajie hilo hitaji la kwanza kwa mwanamke ni nini?
Je ni kwa kila mwanamke?
Mh! Eti unakazwa kisawasawa!!!?????... Acha mambo yako wewe, mwambie jamaa akupe mtaji ufanye biashara, sasa ngoja libume tuone kama utakula kukazwa.Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?
sasa wewe ela unapewa, umepangiwa mahala pa kuishi, unakazwa vizuri sasa ni upendo upi unaoutaka??Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?
Acheni kumpotosha huyo sista nyie now anafanyiwa kila kitu, anaishi kwa ajili ya huyo jamaa town je yeye kwenye mapenzi yao kazi yake ni nn!? Inatakiwa yeye ndio ambembeleze, she must do her part ukizingatia mchizi ana fanya mengine yote ikiwemo kuhakikisha anamlisha.Hitaji la kwanza la mwanamke katika uhusiano wa kimapenzi si pesa wala vitu
[emoji276] [emoji276] [emoji276]Kuna mwingine atakuja kuuliza hapa. " kwa nini ananipenda sana?" Wanawake ni sheeda
Ni kweli kabisa. Dada anatakiwa acheze part yake. Isijekuwa hata hampendi jamaaAcheni kumpotosha huyo sista nyie now anafanyiwa kila kitu, anaishi kwa ajili ya huyo jamaa town je yeye kwenye mapenzi yao kazi yake ni nn!? Inatakiwa yeye ndio ambembeleze, she must do her part ukizingatia mchizi ana fanya mengine yote ikiwemo kuhakikisha anamlisha.
Ataishi kama shetani hahahahaMuache uisome namba kitaa.
Simple, tunataka na vile usivyo navyo.Hakyamungu mtu akija kupata formula ya kuelewa mahtaj ya mwanamke atakua milionaire
Kumbe unamkubali eeh!!umemaliza chuo halafu kuandika bado unapata shida.
Ngoja Kifimbo cheza wa JF apite hapo.
Hah hahHuna kazi
Uko nyumbani
Unakazwa....
Unataka udekezwe dekezwe!! [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Simple, tunataka na vile usivyo navyo.
Asante sana kiongozi, wanawake wengi wameingia kwa hao makungwi wa Facebook na Insta mwisho wanaharibu wenye ndoa zao na mahusiano yao kwa mikono yako wenyewe kisha wanakuja hapa kulia lia.Hawaridhikagi hawa viumbe
usikute kuna makungwi wa instagrama na watsaap group washaanza kumuingiza mkenge..