Madam we can take up whole night talking for thisNitashangaa kama haujaona tatizo katika ulichoandika.
Kusema dunia ya sasa wanawake(umeongelea wote) wanataka material things tu unakosea, hata huyo anaetaka material things ukimchunguza utagundua hilo sio hitaji lake la kwanza, ila imebidi iwe hivyo baada ya kuona mauza uza tu mtu anaamua bora moyo usukume damu tu.
Kuhusu affection kuwa hitaji la kwanza haimaanishi ndilo hitaji pekee, umenipata? Kwahiyo kuhitaji material things ni hitaji linalofuata na ni la kila binadamu,then protection.
Yaani huo muamala usipoingia nakuozesha ukawe yaya [emoji3] [emoji3] [emoji3]Em pokea muamala wako, chaaaaa
Na sijui kama atatokeaHakyamungu mtu akija kupata formula ya kuelewa mahtaj ya mwanamke atakua milionaire
Niozeshe ubaki na lonelinessYaani huo muamala usipoingia nakuozesha ukawe yaya [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Wale huwa siwasomi kabisa mshumaa na chumvi na mkojo loh eti unasababisha mtu apendweHawaridhikagi hawa viumbe
usikute kuna makungwi wa instagrama na watsaap group washaanza kumuingiza mkenge..
sometimes huwa manapanga kutukomoa tu, ndo maana tunakonda mawazo mengi njiani, uwazo pesa uwaze nikirudi nmfanyie hv hapo mtu unayemuwazia kakaa nyumbani ukirudi wengine hata maji ya kuoga hawakuwekeiBasi mvumilie tu maana hamna jinsi.
Uwiii basi nimeghairi.Niozeshe ubaki na loneliness
HahahaaaaaaaWe ungekubali?
Udhaif wa mwanamke uko wap!!!!! Unamzungumzia mwanamke wa kihind, kigirik, kipalestina au wakiTz?Waambie hao...they think love needs material things,,wakati udhaifu wa mwanamke upo maskioni..!
Kwakweli hauwezi kuamini.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]siamin
Mkuu hii inahusiana na mada kweli!!Acha ubwege wewe ushakutana na mangapi katika maisha eti kisa anaolewa mmh mbna wengi wanawake nchi hii kibubwa jaribu kuzoea matatizo itakusaidia
Pole sana, huyoooo ni chaguo lakooo[emoji445] [emoji444] [emoji443]sometimes huwa manapanga kutukomoa tu, ndo maana tunakonda mawazo mengi njiani, uwazo pesa uwaze nikirudi nmfanyie hv hapo mtu unayemuwazia kakaa nyumbani ukirudi wengine hata maji ya kuoga hawakuwekei
Hahahahahahahhaha sasa kulan c inasema kuna pepo hyo fildausi watakuwa wengi wenye macho kama vikombe na kiunokama dondola.??? au cyo shekhe
Kwa uandishi huo, nina wasi wasi na elimu yako.Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Acha ubwege wewe ushakutana na mangapi katika maisha eti kisa anaolewa mmh mbna wengi wanawake nchi hii kibubwa jaribu kuzoea matatizo itakusaidia
Sure blooHawaridhikagi hawa viumbe
usikute kuna makungwi wa instagrama na watsaap group washaanza kumuingiza mkenge..
Habari zeny wana jamii forum....jaman leo nimekuja na stor inayonihusu..inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no.job..sasa jamaang tang nikutane nae ni 2 years sasa ananiudumia kwa.kila kitu mpaka credt jamani...kanipangia na analipa kod na matumiz yote napata ila haniambiagi Ananipenda wala kanimiss au kamiss masham.sham yang adi nimwambie naham ae ndipo.atume naul noendei....na ananikaza kisawasawa.nikienda...sasa nimweleweje...kuna upendo.apo? matumiz yote napata ila.hanipeti peti nimweleweje?