Maajabu ya kuchukua salary advance

Kilaba

Senior Member
Apr 8, 2021
118
250
Tangu utaratibu wa kuchukua salary advance uanze kwenye benki zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwazi wazi

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi. Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeenda wapi kumbe salary advance..

Yote haya ni kutokana na ugumu wa maisha watu wanachukua sana hata kama watabisha
 

Ramo

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
1,632
2,000
Haha ha ha
Tangu utaratibu wa kuchukua benki advance uanze kwenybenko zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwaziwazwazlll

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi..Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeendanl wapi kumbe benki advance..

Yote haya ni kutokana na ugum wa maishawatu wanachukua sana..hat kama watabisha
 
Mar 6, 2017
47
150
Tangu utaratibu wa kuchukua benki advance uanze kwenybenko zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwaziwazwazlll

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi..Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeendanl wapi kumbe benki advance..

Yote haya ni kutokana na ugum wa maishawatu wanachukua sana..hat kama watabisha
Pole sana kwa kulazimishwa kuichukua hiyo benki advance. Alaaniwe aliyekushikia mtutu wa bunduki na kukulazimisha uchukue benki advance la sivyo atakuua.

So sad
 

Black belts

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
1,563
2,000
Tangu utaratibu wa kuchukua benki advance uanze kwenybenko zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwaziwazwazlll

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi..Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeendanl wapi kumbe benki advance..

Yote haya ni kutokana na ugum wa maishawatu wanachukua sana..hat kama watabisha
Na wewe ni mtumishi wa umma?!! Ndio hata kuandika huwezi!!!,
Aisee itachukua muda hii Nchi kujikwamua kwenye umasikini Kama watumishi wenyewe ni dizaini yenu
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
507
1,000
Hii kitu aliyebuni alaaniwe kwakwel nishakuwa kilema wa hii kitu yaan hata niwe na pesa ya kutosha mwez mzima ila lazima tu ntajikuta nimepata katatizo ka ziada najikuta nachukua ,yaan hii kitu inaleta jeur sana ,bora waitoe tu.
 

las Casas

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
439
500
Tangu utaratibu wa kuchukua benki advance uanze kwenye benki zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwazi wazi

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi. Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeenda wapi kumbe benki advance..

Yote haya ni kutokana na ugumu wa maisha watu wanachukua sana hata kama watabisha
Hii kitu sio kabisa japo haiepukiki kwasababu za hali kiuchumi tu lakini ni mwanzo wa kutokupiga hatua

Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
 

gigabyte

JF-Expert Member
May 27, 2015
2,219
2,000
Hii kitu aliyebuni alaaniwe kwakwel nishakuwa kilema wa hii kitu yaan hata niwe na pesa ya kutosha mwez mzima ila lazima tu ntajikuta nimepata katatizo ka ziada najikuta nachukua ,yaan hii kitu inaleta jeur sana ,bora waitoe tu.
Umasikini wako ndio unaokusumbua alafu unataka huduma isitishwe kwasababu ya shida zako zakushindwa kusimamia ela yako..Sasa wewe badala ushukuru kua inakusaidia unataka iondolewe tena.ina maana hujui jinsi ambavyo hiyo huduma inasaidia watu.hivi watu wengine mkoje.
 

kson m

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
6,039
2,000
Tangu utaratibu wa kuchukua benki advance uanze kwenye benki zetu Kuna jambo Moja ajabu sana.

Hakuna anayependa ijulikane..watu wanajisevia kimya kimya. Yaani kwenye hili ama wanaojua ni benki pekee. Hakuna anayefanya kiwazi wazi

Sasa kasheshe iko kwenye kuona balance mwisho wa mwezi. Mimi mwenyewe nishapata tabu kuamini kiasi kimeenda wapi kumbe benki advance..

Yote haya ni kutokana na ugumu wa maisha watu wanachukua sana hata kama watabisha
Aisee... Bank advance !?
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,128
2,000
Benki advance, huu ni msamiati mpya......inaonekana walimu mpo bize sana na fursa za kibenki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom