Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,795
- 48,057
Labda kutokana na kuwa na vyanzo tofauti, yatakuwa na dissolved materials tofauti, inayofanya kuwa na densities tofauti, inayosababisha yawe immiscible.
hiyo ni mito miwili iliyopo kongo, inakutana ila maji yake hayachanganyiki,
ni mto mayindombe na mto kasai
hupeleka maji bahari ya atlantic na pacific
Hapa ndo muhimu wa kurudi QT unapoonekana
We muache atudanganye tu si katuona watoto sana?? nauku mm naelewa kabisa bahari iliyopo huo upande ni moja tu atlantic sana ww muacheAtlantic na Pacific? Afrika hatuna Pacific kwenye pwani zetu. BTW, this is awesome phenomena!
Yap, madini tofauti density tofauti, never mix, hamna maajabu kihivyoLabda kutokana na kuwa na vyanzo tofauti, yatakuwa na dissolved materials tofauti, inayofanya kuwa na densities tofauti, inayosababisha yawe immiscible.
Yap, madini tofauti density tofauti, never mix, hamna maajabu kihivyo
hiyo ni mito miwili iliyopo kongo, inakutana ila maji yake hayachanganyiki,
ni mto mayindombe na mto kasai
hupeleka maji bahari ya atlantic na pacific
Yachunguzwe huenda mto mmoja ni unatoa mafutahiyo ni mito miwili iliyopo kongo, inakutana ila maji yake hayachanganyiki,
ni mto mayindombe na mto kasai
hupeleka maji bahari ya atlantic na pacific
Wabongo tuna tatizo sugu la kuelewa jiografia.We eography yako zero kabisa! Eti mto unaopita Kongo upeleke maji Pacific!! Unajua unachosema kweli??
mkuu, bila shaka wewe ni daktariLabda kutokana na kuwa na vyanzo tofauti, yatakuwa na dissolved materials tofauti, inayofanya kuwa na densities tofauti, inayosababisha yawe immiscible.
hiyo ni typing error mkuuWe muache atudanganye tu si katuona watoto sana?? nauku mm naelewa kabisa bahari iliyopo huo upande ni moja tu atlantic sana ww muache