Maajabu; Pundamilia ampanda Twiga

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,250
2,000
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Si maajabu. Hawa jamaa inaonekana ni maswahiba wanaosaidiana kila mtu kwa nafasi yake. Huenda kuna uhaba wa chakula hivyo twiga anampa kampani rafiki yake lao ayafikie majani na kujishibisha. Inapendeza sana. Wakati binadamu tunauawana wanyama wanaokoana.
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,709
2,000
Tembo na Faru wamewaajiri ili kuongeza Ulinzi dhidi ya KI-NA-NA na washirika wake..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom