Maafa makubwa Gymkhana Club

Maafa makubwa Gymkhana Club

Pole sana wanafamilia, jamaa na marafiki wa Profesa! Yeye ametangulia, nasi tunafuata.
 
Oh masikini kama amefariki kweli basi tumuombee ili apumzike kwa amani. ahakuna ajuaye siku wala saa!
 
he he he hii balaa tea, pole sana kwa familia. kweli upepo ulikuwa mkali sana mpaka ukakata umeme. nafikiri watu wengi waliokuwa barabarani wanaweza kuwa wameumia ngoja tuangalie taarifa ya habari leo

nnampata sana prof. kamu, coz kanifundisha! Ningeiyona taarifa ktk tv but huku kwetu giza hakuna umeme siku nzima na hatujui utarudi lini,, RIP prof.
 
umeambiwa wa udsm,we unaropoka wa mzumbe,soma thread ya awali

Hapana! Mweleweshe vizuri inawezekana huyo Prof alikuwa anaenda na Mzumbe si unajua tena huwa kuna wale visiting Lecturers.

Hivyo kumkaripia huyu ndugu haisaidii labda kama ungempa majina yote pengine angeelewa.
 
OMG! He tought me at UDSM in eaerly 90s. May Gd RIP
 
Ni habari mbaya sana kwa kweli.

Naungana na mchangiaji aliyepita kuwa utabiri wa hali ya hewa hawakutoa taarifa kuhusu kimbunga. Hii ni muhimu kwa ajili ya usalama wetu.

Ni ngumu kwa familia lakini Mungu awaponye na kuwafariji. Kwa kweli inauma sana!
 
RIP...poleni wafiwa
mvua ilikuwa na upepo balaa..inatokana na kimbunga cha baharini
 
RIP. Ila vifo kama hivi vinaepukika! Inatakiwa watu wa jiji au wataalamu wa miti wawe wanakagua miti na kuikata isilete madhara kama haya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom