MAADILI YA UALIMU:mwalimu anapogegedwa na mwanafunzi wake.


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
mwalimu na maadili
1.unakuta mwalimu wa primary anagegedwa na jamaa labda wa form 3 ama 4 ama 5.
2.mwalimu wa sekondary anajikabidhi kwa denti hata wa o level hasa hivi viticha vidogovidogo vya dot com,ama kiticha kimetoka chuo(degree holder) kinagegedwa na mwanafunzi wake hata form 5.
JE MAADILI YA UALIMU HAPA YANAENDAJE?ni sawa kuwa na uhusiano wa aina hii?Walimu twendeni kazi.
NB:hata kama ni nadra lakini twende kazi.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
poa tu si utamu unakuwepo amaaa!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
si tukuyu kama tukuyu nyngne tu kaka ama...
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,302
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,302 280
...we ni ticha wa . Gani?
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
...we ni ticha wa . Gani?
Ha ha ha ha ha,umenikumbusha mambo ya uticha,Niliwahi fundisha physics form3 na maths form4 mwaka 2009. pia mwaka jana nilifundisha maths form one. nawamisije dents wangu wa form one.
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,765
Likes
1,989
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,765 1,989 280
mwalimu na maadili
1.unakuta mwalimu wa primary anagegedwa na jamaa labda wa form 3 ama 4 ama 5.
2.mwalimu wa sekondary anajikabidhi kwa denti hata wa o level hasa hivi viticha vidogovidogo vya dot com,ama kiticha kimetoka chuo(degree holder) kinagegedwa na mwanafunzi wake hata form 5.
JE MAADILI YA UALIMU HAPA YANAENDAJE?ni sawa kuwa na uhusiano wa aina hii?Walimu twendeni kazi.
NB:hata kama ni nadra lakini twende kazi.
"Genye" haina maadili
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
hebu ona kama mwalimu mwenyewe alianza hivi kwenye masomo, unategemea nini?

 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
mwalimu na maadili
1.unakuta mwalimu wa primary anagegedwa na jamaa labda wa form 3 ama 4 ama 5.
2.mwalimu wa sekondary anajikabidhi kwa denti hata wa o level hasa hivi viticha vidogovidogo vya dot com,ama kiticha kimetoka chuo(degree holder) kinagegedwa na mwanafunzi wake hata form 5.
JE MAADILI YA UALIMU HAPA YANAENDAJE?ni sawa kuwa na uhusiano wa aina hii?Walimu twendeni kazi.
NB:hata kama ni nadra lakini twende kazi.
tatzo wengne ualimu si wito,mtu anaenda kusoma ili apate boom,matokeo yake anagegedwa na mwanafunzi wake,na kwa mtindo huu div 5 hazikomi
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
Ha ha ha ha ha ha.
bado tu mkuu topic haijaisha?

mi kuna dada mmoja hivi kutoka udsm nilimpenda sana wakati alipokuwa field mwaka juzi tu wakati niko form 6. ofcourse alikuwa wa rika langu kabisa!

she was so beautiful, gorgeous and so romantic!

but i didnt start the game..!!!!
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
Ha ha ha ha ha,umenikumbusha mambo ya uticha,Niliwahi fundisha physics form3 na maths form4 mwaka 2009. pia mwaka jana nilifundisha maths form one. nawamisije dents wangu wa form one.
Kumbe una maekspiriensi na mambo hayo...
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
kupenda kwani kuna formula? Kama mwalimu kampenda dent wake poa tu kubwa ni kuzingatia njia zote zinafuatwa mpaka wanafunga ndoa. Au ulikuwa unasemaje mwenzangu?
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
bado tu mkuu topic haijaisha?

mi kuna dada mmoja hivi kutoka udsm nilimpenda sana wakati alipokuwa field mwaka juzi tu wakati niko form 6. ofcourse alikuwa wa rika langu kabisa!

she was so beautiful, gorgeous and so romantic!

but i didnt start the game..!!!!
Uligwaya nini?Chezea uoga,te te te te!
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
875
Likes
141
Points
60
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
875 141 60
Hiyo ni kawaida sana sikuhizi. Nimepata kushuhudia hili nilipokuwa advance shule fulani pale Arusha, Rafiki yangu tuliyekuwa naye PCB alikuwa anatembea na mwalimu wetu wa BAM. Kimbembe kinakuja pale mwalimu anapoingia darasani asubuhi huku mnajua jamaa kabandua usiku basi hata concentration ya masomo inakuwa negative maana fikra zote ni je hivi alikuwa na pozi gani wakati anagegedwa?
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,741