Ma Star wakubwa waliowahi anguka hadi chini Jukwaani

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Hivi bongo ishawahi kutokea msanii kadondoka?

Nimeikuta hii mahali...hebu tupia jicho. .


Rihanna na Beyonce washakula mzinga sana




Ethos
 

TIASSA

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
2,211
2,000
bongo sidhani Kama itakuja tokea siku msanii akaanguka jukwani, kwakuwa hamna nguvu wanayoitumia, wanachofanya ni kuweka CD na kuifatisha tofauti na huko USA wanapoimba live inahitaji punzi sana
 

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
bongo sidhani Kama itakuja tokea siku msanii akaanguka jukwani, kwakuwa hamna nguvu wanayoitumia, wanachofanya ni kuweka CD na kuifatisha tofauti na huko USA wanapoimba live inahitaji punzi sana
Hahahahah..we jamaa bana. .ila kweli
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,097
2,000
Tittle ingefaa kuwa "mastar wanawake..."
Maana wote hao ni wanawake!
 

MLUGURU

JF-Expert Member
Mar 30, 2012
1,737
2,000
Bongo niliishudia Marehemu mangwea RIP alidondoka jukwaani uwanja wa Jamhuri aliitwa jukwaani na Prof J aje aimbe wimbo wake wa Geto langu....J alikuwa anatangaza album yake ile yenye nyimbo ya zali la mentali nakumbuka akitaka kuperform lazima avae zile nguo zake za kwenye shooting
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom