M4C yatekwa na Friends of Lowassa

M4C yatekwa na Friends of Lowassa

Mnajitahidi kweli kututoa nje ya mstari.Mmechelewa sana.Zimebaki siku 14 tuanze kampeni ya nguvu na ya kihistoria

Mkuu hawa Magamba nishawambia hizo propaganda zao chafu wanazoleta juu ya Chadema na Ukawa ndio zinazidi kutuimarisha, Wameshindwa kumuongelea Mgombea wao kazi yao imebaki ni Chadema na Ukawa tu.
 
Mkuu hawa Magamba nishawambia hizo propaganda zao chafu wanazoleta juu ya Chadema na Ukawa ndio zinazidi kutuimarisha, Wameshindwa kumuongelea Mgombea wao kazi yao imebaki ni Chadema na Ukawa tu.

Mnyika yuko wapi vile?bado ni mgonjwa?
 
Back
Top Bottom