M4C yatekwa na Friends of Lowassa

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Hatimaye wale wafuasi wa Chadema Asilia wamenyosha mikono baada ya mafisadi wa friends of Lowasa kuwavamia na kumnunua mwenyekiti wa Chadema freeman Mbowe na sasa chama kinamilikiwa na friends of Lowassa.

Kweli fedha ndo kila kitu.
Kamawanenda kuwapigia kampeni akina Lissu,Mnyika & coy wala haina shida!!!!!!!!!!Labda kama una kingine...
 

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,379
2,000
Unatakiwa kuona mbali. Usidhani UKAWA kuna makundi kama ccm ambayo yanaundiwa tume lakini bado hayachangamani kama mafuta na maji kwa miaka 10 sasa.

CHADEMA ni moja na haitakuwa na makundi kama ya ccm. UKAWa ni moja na ndiyo maan tunaongea lugha moa na kuelewana. Tunakwenda kujenga Tazania moja kwa ajli ya Watanzania.

Tafuta mapigo mengine, ngoma yako haichezeki kwetu.
 

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
2,660
1,225
Shida ni Nini, Tunachotaka Ni Ushindi dhidi ya CCM, Hata Sheltani Akija UKAWA Kuongeza Nguvu Apokelewe tu. Ebu Tuambie Walio wasafi

Ndani ya CCM, Wale Wanaokuaminisha Kuwa Wakiendelea Kutawala Watakukumbuka Wewe Kabwela.
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,596
2,000
Hatimaye wale wafuasi wa Chadema Asilia wamenyosha mikono baada ya mafisadi wa friends of Lowasa kuwavamia na kumnunua mwenyekiti wa Chadema freeman Mbowe na sasa chama kinamilikiwa na friends of Lowassa.

Kweli fedha ndo kila kitu.
Mnajitahidi kweli kututoa nje ya mstari.Mmechelewa sana.Zimebaki siku 14 tuanze kampeni ya nguvu na ya kihistoria
 

The Elephant

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
3,974
2,000
Hatimaye wale wafuasi wa Chadema Asilia wamenyosha mikono baada ya mafisadi wa friends of Lowasa kuwavamia na kumnunua mwenyekiti wa Chadema freeman Mbowe na sasa chama kinamilikiwa na friends of Lowassa.

Kweli fedha ndo kila kitu.
nenda kachukue chako pale lumumba kwamba ujumbe umefika!
 

Bembu

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
243
195
Watu wana akili zao wanajua mleta uzi ni adui tu, ni aina mojawpo ya akina nepi!
 

KV LONDON

JF-Expert Member
Jul 18, 2012
903
225
Hatimaye wale wafuasi wa Chadema Asilia wamenyosha mikono baada ya mafisadi wa friends of Lowasa kuwavamia na kumnunua mwenyekiti wa Chadema freeman Mbowe na sasa chama kinamilikiwa na friends of Lowassa.

Kweli fedha ndo kila kitu.


Yanakuhusu nini Wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom