M4c - arusha: Live - join the chain event - from snow crest hotel


Arusha Mambo

Arusha Mambo

Senior Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
174
Points
195
Arusha Mambo

Arusha Mambo

Senior Member
Joined Jan 27, 2011
174 195
Salaam,

Arusha Mambo inarusha (live) moja kwa moja event ya Join the Chain kutoka Hotel ya Snow Crest Arusha, hafla rasmi itaanza Saa Moja na Nusu Jioni ya leo tarehe 15.12.2012. kwa saa za Tanzania/Africa Mashariki.

Event hii ni moja ya Mikakati ya kuleta mabadiliko kupitia kampeni ya Movement for Change (M4C)

Ili kusikiliza bonyeza hapa Arusha Mambo FM - Arusha - Listen Online
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,244
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,244 2,000
Nani mgeni rasmi, makamanda gani tunaowajua watakuwepo. Kamanda mtoro Zitto atakuwepo?
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Nani mgeni rasmi, makamanda gani tunaowajua watakuwepo. Kamanda mtoro Zitto atakuwepo?
Vipi taarifa ya makusanyo yaliopita mbona bado kutolewa jamani, Boban, okwi, sunzu tupe taarifa. ZZK yupo safarini kikazi tena kwa pesa zake za ubunge.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
TV zote si zinamilikiwa na Magamba? au unajifanya hujui?
ni vizuri magamba wawabanie Tv zao,maana nyie kuanzisha zenu hamtaki,yaani hata karedio ka fm?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,196
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,196 2,000
Wafanya kwa ajili ya nini? Hii M4C inatakiwa isitishwe hadi mambo fulani yatengenezwe.
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
ndiyo naingia kwenye ukumbu watu ni wengi utazani hakuna kiingilio nitaendelea kuwa juza na jua tuko makamnda wengi tu kwenye ukumbi huu..
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Mkuu hii nazani ni kwa ajili ya Arusha pekee, ni kuendeleza harakati Arusha na wala si ya Kitaifa, pamoja na mambo fulani kuwekwa sawa lakini M4C ni lazima iendelee time zote, haiwezi sitishwa kisa kun a mambo ya kuwekwa sawa.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
ni vizuri magamba wawabanie Tv zao,maana nyie kuanzisha zenu hamtaki,yaani hata karedio ka fm?
Nyie wenyewe si mnategemea za wengine? nyie si mnako karedio Uhuru tu, Ila TBCCCM, ipo siku itakuja kuvuna aibu kama kule Zambia, utakuwa unakumbuka kilicho tokea kwenye vyombo vya habari vua Serikali kule Zambia mara tu baada ya Michael Sata, kuwapiga chini Magamba wa kule
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
mambo gani mwanakijiji..je unaimanisha chadema sasa isifanye meeting mpaka jambo hilo liwekwe sawa...
Kwanza Jambo gani hilo? si awasiliane na makamanda huko Dar, huyu jamaa naye some time huwa haeleweki, M4C si razima ifanywe na wanachadema, hata Raia wasio kuwa na chama wanaweza endesha M4C
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,244
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,244 2,000
Hata ITV?
TV gani wanaonyesha.

Mkuu pata hata mda wa kula ''kitimoto'' basi siku kama hizi za wikend. maana hata napofungua threads tatu kwa mpigo nakuta zote una-browse kwa mpigo, hata ujira wa NAPE unaopata unapata tym ya kuutumia kweli
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Points
1,195
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 1,195
Songeni mbele makamanda bila Arusha imara hakutakuwa na chadema imara! Nyie ndo walezi wa chadema na hiyo ndo base ya ukombozi wa Taifa letu! Ni lazima watu wa Arusha mkubali kutumia gharama zenu kuwavuta na wengine wafuate upepo wa mabadliko! Nimefurahishwa na kauli mbiu ya M4C yenu! Once again ninawatia moyo na Mungu ni mwaminifu atafanya!
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top