M4c - arusha: Live - join the chain event - from snow crest hotel

meningitis

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
8,153
2,000
Songeni mbele makamanda bila Arusha imara hakutakuwa na chadema imara! Nyie ndo walezi wa chadema na hiyo ndo base ya ukombozi wa Taifa letu! Ni lazima watu wa Arusha mkubali kutumia gharama zenu kuwavuta na wengine wafuate upepo wa mabadliko! Nimefurahishwa na kauli mbiu ya M4C yenu! Once again ninawatia moyo na Mungu ni mwaminifu atafanya!
arusha ni mwanzo mwisho katika ukombozi wa taifa hili
 

CHASHA FARMING

Verified Member
Jun 4, 2011
6,889
2,000

Mkuu pata hata mda wa kula ''kitimoto'' basi siku kama hizi za wikend. maana hata napofungua threads tatu kwa mpigo nakuta zote una-browse kwa mpigo, hata ujira wa NAPE unaopata unapata tym ya kuutumia kweli
Huyu jamaa ni Noma, Ila sijui kama Nape anamplipia NSSF, na jamaa si dhana kama ana mke, make mke wake ni Komputer,
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
msemaji wa kwanza anashika mic kwa jina anajulikana kwa jina la Emma. anasema tatizo kubwa kwa watanzania ni hofu kwanini anasema ni tatizo kubwa anasema ukiwa na hofu inakufanya usijiamini anawaomba watanzania tupigane na mtu huyu hofu..
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
anasema hofu ni kutokujua haki, ni uogaanasema hakuna umasikini mkubwa kama hofu..
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
Mkuu yegella ni nani mgeni Rasmi? Kwa sababu viongozi wengi wapo kwenye kikao Kamati Kuu Dar
mkutano huu ni wawana arusha na viongozi wa arusha naona yuko katibu chadema mkoa Arusha, yuko lema, nasari, nanyaro, mawazo, ole millya na madiwani wa arusha..
 
Last edited by a moderator:

LOMAYANN

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
1,165
1,250
Wafanya kwa ajili ya nini? Hii M4C inatakiwa isitishwe hadi mambo fulani yatengenezwe.
Arusha inafanyika fundrising kwa ajili ya kuendeleza chama Arusha we unang'ang'ia tu M4C isitishwe mzee Mwanakijiji vip yaani wewe kila siku unang'ang'ana tu kukosoa sana Viongozi wa CDM mi nikuulize wewe umelifanyia nini hili taifa maana mtu kukaa kwenye keyboard ni rahisi sana kuandika na pengine kusema lakini wewe binafsi umefanya nini tujifunze kwako?
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
anawaambia wanawake kuwa thamani ya mwanamke ni nini ameifanyia jamii na siyo gari analoendesha..
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
1,500
principle of nature:
wanaume wote mnaowaona wote wamelala kwenye tumbo la mwanamke.
mwanamke anathamani kubwa sana.
kiumbe pekee mwenye kuinua human race ni mwanamke.
wanawake hawatambui thamani zao, wamejishusha.
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
anawaambia wanawake kuwa thamani ya mwanamke ni nini ameifanyia jamii na siyo gari analoendesha..
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,098
2,000
mkutano huu ni wawana arusha na viongozi wa arusha naona yuko katibu chadema mkoa Arusha, yuko lema, nasari, nanyaro, mawazo, ole millya na madiwani wa arusha..
Asante mkuu yegella nimeelewa.
 
Last edited by a moderator:

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
15,829
2,000

.....Safi sana makamanda nawaona
wanafiki roho...zinawauma...kwetu..hatuongozwi.... na.... MAJANGILI...pelekeni...maoni yenu lumumba...nga stuka stuka na wanafiki!!!!
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,115
1,250
kamanda Lema:


mawazo ameenda busanda amefanya kazi kubwa sana katika harakati za ukombozi wa nchi hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom