M.k.w.e.r.e hoi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M.k.w.e.r.e hoi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chrizo, Apr 1, 2011.

  1. Chrizo

    Chrizo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Katika kuonyesha kuwa masharti ya babu hayajafuatwa DR wa uongo leo asubuhi ameanguka tena kwa kilichoelezwa kuwa baada ya kunywa dawa hakutoa ushuhuda. Source: msaidizi wake- MAGOGONI
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 347
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    fOOLS DAY!!!!!
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    M-K-W-E-R-E nalo ni tusi wame block duh!!!!!
     
Loading...