m-bongotz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

m-bongotz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 11, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,563
    Likes Received: 10,026
    Trophy Points: 280
    avatar ya mbongo tz ina maanisha nini?
    je inastahili kutumika kwenye kadamnasi?
    ina picha ya mtu mmoja amesimama na mwingine amepiga magoti huku kichwa chake kikiwa katikati ya mwili wa mtu aliyesimama.
    na ina maneno "SWALLOW MY PRIDE"
    hebu jamani naomba tumweleze mwenzetu huyu umuhimu wa kujiheshimu yeye binafsi na kuwaheshimu watu wote waliopo jamii forums
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    si nzuri sana!..thats all i can comment
     
Loading...