Lyatonga Mrema iantosha mpishe Mbatia jimbo la Vunjo

Lyatonga Mrema iantosha mpishe Mbatia jimbo la Vunjo

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Posts
22,338
Reaction score
56,115
Mzee Lyatonga umenisikitisha sana hata mzee Cheyo kakupiga bao kasoma alama za nyakati akachangia kwa hisia japo hana kambi yoyote bungeni .sasa wewe ulijifanya kamanda wa vita ya ufisadi mbona umekuwa bubu ghafla kumbuka wana vunjo tuikupa ubunge kukuonea huruma upate hela ya dawa ya huo ugonjwa wako sasa umetuzingua imekula kwako mbatia sasa pasha misuli kwani hii ya kuteuliwa na Rahisi hauna radha na hiyo bahati haitarudi pasha pasha ujichukulie jimbo
mrema_2014_vunjo_1.jpg
 
unnamed.jpg

yeye si ni dokta akafundishe university
 
kwiiiishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aende kijijini akalime manake tunasikia dar hana makaoooooooooooooo
 
Mrema hafai hata kuongoza kijiji. Sijawahi kuona mtu anaporomoka akili na msimamo kama huyu mtu. Anawatia aibu sana wachaga na waliomchagua. He is like a zombie
 
Hivi hana watoto au familia wamshauri kuwa sasa basi hata kama ana nia nzuri na wana-vunjo.
 
Lyatonga umri umesonga hivyo bora akafundishe vyuo vya propaganda Kivukoni, Hombolo au Handeni. Henzi zake za pekosi zimeishakwisha na wakati. Halafu hajui kusmle! Tabasamu lake siku zote ni namba O !
 
Mafanikio anayojivunia Mrema, ukiyatazama vizuri ni yale ya wakati ule akiwa CCM
 
Laana ya kudanganya umma siku zote huishia mtu kutopendwa!
 
Huyu mzee aliwahi kusema ataenda kumwomba rais Kikwete amvue Mbatia ubunge kwa sababu anamvuruga jimboni kwake. Kumvuruga kwenyewe ni kufanya mikutano ya siasa jimboni vunjo. Nafikiri kwa tafsiri ya haraka ni kwamba alikuwa akitangaza kuwa yeye ni CCM. Ni mwanaccm ila TLP anaipenda tu.
 
Hapa unanikumbusha uraisi wa marekani mwaka 1960, kati ya JF Kennedy na Richard Nixon! !
kumbe na wazee mnapitapita humu mwaka 60 robo tatu ya watanzania walikuwa hawajazaliwa hongera kama ulikuwepo au sijui umesoma some where
 
Back
Top Bottom