Lusinde; Timu ikifanya vibaya kawaida Kocha ndio anafukuzwa sio mchezaji

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Live Bungeni.

Anadai kuwa kama mawaziri wanafanya vibaya ni kuwatimua tuu, anashangaa mawaziri wanaingia facebook na hawafanyi kazi inayotakiwa, wizara ziko vururu vururu.

Anadai kuwa Udom inejengwa kuwadanganya wananchi. Kama shule hazina maabara wala umeme chuo wananmjengea nani?
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Anaomba kila bunge kuwe na mawaziri mmoja au wawili waliwe vichwa kwa kazi mbovu kuliko kuwa wengi wanaishia kuchat facebook
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Safi sana jembe
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Leo Lusinde ameongea mambo ya msingi sana,,,,,,,nadhan anajirekebisha sasa,ameongea mambo mazito sana,
waziri anakaz ya kuingia jamii na facebook
cc januari
 
M

mugajamii

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
868
Likes
109
Points
60
M

mugajamii

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
868 109 60
Leo kaongea kama mbunge
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Naskia ameanza form one QT huyu b.oya
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Anaomba kila bunge kuwe na mawaziri mmoja au wawili waliwe vichwa kwa kazi mbovu kuliko kuwa wengi wanaishia kuchat facebook
na anasema watachangamka tuu,,,,
ila pia leo ndo nimejua y akili zake hazipo sawa
 
B

Bweri

Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
13
B

Bweri

Member
Joined Aug 26, 2011
79 0 13
Nimesikitika sana aliposema kalelewa na Mama,baba hamjui hivyo mambo mengine yanatokea ni kutokana na mazingira aliyokulia,tumsamehe kwa yote!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Huyu ana busara mara mia ya lema.Sema kuna wakati anajitoa ufahamu.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Nimesikitika sana aliposema kalelewa na Mama,baba hamjui hivyo mambo mengine yanatokea ni kutokana na mazingira aliyokulia,tumsamehe kwa yote!
yeah,amejitetea leo,,,hahahahaa
single parent,,,,,
matusi moto,kumbe baba hakuwepo,
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Live Bungeni.

Anadai kuwa kama mawaziri wanafanya vibaya ni kuwatimua tuu, anashangaa mawaziri wanaingia facebook na hawafanyi kazi inayotakiwa, wizara ziko vururu vururu.

Anadai kuwa Udom inejengwa kuwadanganya wananchi. Kama shule hazina maabara wala umeme chuo wananmjengea nani?
Sijui kwake Facebook na Mitandao ya Kijamii inamaanisha nini.Isijekua ana primitive mentality pamoja na kuwa na hoja nzuri ila base na premise ya hoja ni chaka!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,428
Likes
10,633
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,428 10,633 280
hatabiriki huyo galasa la shupaza,hakawii kuanza kuporomosha mitusi..
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Huyu ana busara mara mia ya lema.Sema kuna wakati anajitoa ufahamu.
MSALANI siku ukibadilisha hiyo username yako ndipo utakapokuwa na akili,ukizaa mtoto ukamuita -------- atakuwa na akili hivyo hivyo,ukimuita MSALANI atakuwa na akili za Msalani!Sijawahi kuona umechangia kwa busara,nimetafakari sana nimegundua kuwa ilo jina lako pia linachangia!Kama hujui chungulia kwenye kamusi ya kiswahili utafute maana ya neno MSALANI
 
Last edited by a moderator:
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
mkuu Return Of Undertaker huwa nakuaminia sana unavyo present mada hapa jf ila hii ya leo imekaa kiuvivu sana!
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
MSALANI siku ukibadilisha hiyo username yako ndipo utakapokuwa na akili,ukizaa mtoto ukamuita -------- atakuwa na akili hivyo hivyo,ukimuita MSALANI atakuwa na akili za Msalani!Sijawahi kuona umechangia kwa busara,nimetafakari sana nimegundua kuwa ilo jina lako pia linachangia!Kama hujui chungulia kwenye kamusi ya kiswahili utafute maana ya neno MSALANI
nimempita hapo juu sikutaka hata kusoma user name kumbe toilet?nisawa hajakosea
 
Last edited by a moderator:
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Ndo manake..fukuza kocha sio wachezaji
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
nimempita hapo juu sikutaka hata kusoma user name kumbe toilet?nisawa hajakosea
Nilishaacha kusoma comment zake,lakini leo imebidi nimwambie pengine itamsaidia!
 

Forum statistics

Threads 1,252,262
Members 482,061
Posts 29,802,004