Lusinde a.k.a. Kibajaji kuongea. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde a.k.a. Kibajaji kuongea.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Komeo, Jun 19, 2012.

  1. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kwa wale mliomiss matusi, pumba, kejeli na maneno yote ya kipuuzi, basi msikose kutazama au kusikiliza Bunge leo baada ya kipindi cha maswali na majibu, wakati mheshimiwa huyo atakapokuwa "akichangia" bajeti kwa niaba ya wananchi wake wa Mtera waliomtuma. Yeye ni mchangiaji wa 4 au wa 5 kama sikosei.
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni hatari kuchungulia kinyesi hata kama umekunya wewe!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,334
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    Naomba nisaidiwe CHANDARUA ya kuzuia matusi kudadadeki......
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Sasahivi anaongea mbatia:
    • bajeti yetu ni yakutumia zaidi kupita maendeleo
    • bajeti tunatumia tukitegemea wafadhili kusomesha watoto wetu
    • lengo la milenia ni kupunguza umaskini
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole kwa wana Mtera hawana mbunge.
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 465
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Kweli bwana maana kinyesi hata kama ni chako huwezi kukishika.poleni sana wana Mtela huyo ndiyo mbunge wenu mlie mchagua au na nyie mtasema ni chaguo la Mungu.
     
Loading...