Lunch jikoni kwa Sky

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,842
Points
2,000

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,842 2,000
Nimeona mahindi ya njano, hapo mie ningeongeza nyanya, mayai ya kuchemsha yaliyokatwakatwa halafu parachichi na tango kwa pembeni.

Kasinde.
Huo ni mchanganyiko unaokuja wenyewe ukiwa umekamilika ..mahindi (sweet)...carrots..peas..n.k.... sijui wanauita veggies sky eclat atatupatia jina.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,646
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,646 2,000
Daaah! Hivi Primo ni chakula pia mimi nilijua ni application ya android??
ayaaaa mkuu tatizo wazee wa Dar hamtaki kutembea na kuijua nchi yako,karibu mkuu huku Lingusenguse kuna Italian based restaurant inaitwa Primmi Pianti,wana menu yao inaitwa PRIMO ambayo imetengenezwa na ;fresh creamy sauce,gypsy ham(unaweza badilisha kama huli),mushrooms,black pepper na pecorino cheese.its Mwaaa (hasa agiza itengenezwe kwa kutumia Fettuccine pasta)
 

Forum statistics

Threads 1,344,261
Members 515,354
Posts 32,813,270
Top