Lunar Eclipse Live | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lunar Eclipse Live

Discussion in 'Jamii Photos' started by Eqlypz, Jun 15, 2011.

  1. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    mkuu hii picha si wameonesha tu jinsi itakavyokuwa, kwasasa hajabadilika kuwa mwekundu.ngoja niweke picha nilizopiga kwa camera yangu yenye 10.1 megapixels
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    kwa bahati mbaya network iko taratibu sn...inakataa kuatach..ikiwa sawa ntakuwekeeni
     
  5. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko kwetu ni zaidi ya hiyo picha!ni giza maana yake
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani kwani kuna nini tena imefanyaje hiyo luner eclipse??????? sijaelewa kitu hapa bado,,,
     
  7. M

    Mkaritusi Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    si mchezo
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakuu samahanini sikuweka maelezo zaidi kuhusiana na hiyo picha ambayo ilikuwa ni mfano wa jinsi hiyo Lunar Eclipse ilivyo.
     
  9. L

    Leightons Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa. tunazisubiri.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nilibahatika kuona with my naked eye... kwa alie ona it was beutiful...
    Ni kama vile sayari nyingine ilikua close to mother earth... I wished ningekua na a
    qualified camera nipige we my eye...
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni tukio la kihistoria!!
     
Loading...