Lulu aogopa ubonge aamua kuingia gym kupunguza mwili, tazama picha hapa


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180

Baada ya Kuona Mwili unazidi Kuongezeka na Kuwa Bonge Nyanya Msanii wa Filamu Lulu Michael sasa Ameamua kuingia Gym Kupunguza huo mwili ..Hizo ni Picha Alizoshare na Mashabiki zake
 
T

Tangotango

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
43
Likes
0
Points
0
Age
39
T

Tangotango

Member
Joined May 19, 2013
43 0 0
Haya tunamtakia kila la heri..manake shughuli ya kupunguza mwili si mchezo!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,872
Likes
603
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,872 603 280
mbona kadogo hivi?

kijana aliangukaje kwa kabinti kama haka jamani?

RIP brother!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
mbona kadogo hivi?

kijana aliangukaje kwa kabinti kama haka jamani?

RIP brother!
Kijana alikuwa amekunywa jack Daniel,hivo alikuwa amelewa ikawa ni rahisi kwenda chini.RIP
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Yupo vizur mtoto
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
22
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 22 135
Wakawaida sana
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,666
Likes
3,764
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,666 3,764 280
Abarikiwe aliyegundua make up! khaaa..! kumbe huku uswahili kwetu kuna watoto bwana..no make up lakini hatari...!
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,304
Likes
389
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,304 389 180
mbona kadogo hivi?

kijana aliangukaje kwa kabinti kama haka jamani?

RIP brother!
mkuu udogo wake hauko vipi umri au umbo.....?maana kichwa cha treni kidogo lakini kina vuta ma behewa kama 30.mtoto mashine yake six silinda injini nyuma mbele,ilaa kana faa kwa kulumangia na kachumbari
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Yupo vizur mtoto
Umeanzaaaaaaa,halaf we stunna kuweka picha warembo tu mpaka warumi siku hiz ananisahau bora uweke za kiingreza tu halaf bila pichaaaaa
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kumbe nywele hana mmmhhh haya mawig yanaokoa warembooo
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,417
Likes
102
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,417 102 160
Ngoja nikaombe kazi kwenye gym anayofanyia mazoezi...lol!
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Umeanzaaaaaaa,halaf we stunna kuweka picha warembo tu mpaka warumi siku hiz ananisahau bora uweke za kiingreza tu halaf bila pichaaaaa
Lulu mrembo ila wewe ni mzuri natural,umesikia??
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571