lulu anamimba ya miez 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lulu anamimba ya miez 3

Discussion in 'Entertainment' started by Willy sony, May 6, 2012.

  1. W

    Willy sony Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yathibitishwa na mwana mitindo maaruf maltin.kuwa lulu anamimba iyo ya miez 3...na inasemekana wameshajarb kuichomoa mara kadhaa.ikashndikana!
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni wakiume wacha umbea kama ni wakike we unasubiri nini aujapata mimb adi leo.
     
  3. W

    Willy sony Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dc z nyuz!update,!au nawe ndo walewale!wa kuja....
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,765
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Kifupi ni kuwa aache umbea. Wenzake wanasoma mida hii.
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tuone.
     
Loading...