Lukuvi Awalipua tena UKAWA Bungeni Dodoma

Lukuvi Awalipua tena UKAWA Bungeni Dodoma

kwa hiyo ameenda kuleta uchochezi wa kuwatukana waislamu akiwa kanisani ili kulipiza? i didnt know Lukuvi's such a twit!
 
kwa hiyo ameenda kuleta uchochezi wa kuwatukana waislamu akiwa kanisani ili kulipiza? I didnt know lukuvi's such a twit!

tatizo kwa wana jf na ukawa kuwa na agenda ng'ang'anizi kwa kuwa hawataki kusikia jema la chama tawala kilichochaguliwa na watu. Ukweli ni kwamba lukuvi kaweka ukweli hadharani.wanaweza kuwa na ukakasi wa mahali alipousemea lakini ukweli huu ndio utaliweka taifa huru kweli kweli
 
Mkuu, hivi mbowe ana wlimu gani vile?

Kama ungeniuliza mimi ningekwambia kwamba sina uhusiano wowote na Mbowe, lKini Lukuvi nina uhusiano naye, kwa sababu ana nafasi ya kitaifa. Lazima tuzungumze juu ya ubora dhaifu wa Lukuvi. Kwa nini kila mukiulizwa juu ya kikwete muna anti kwa kuuliza juu ya slaa. Mumeulizwa juu ya Lukuvi, anti yenu ni Mbowe. Who is mbowe? Kwani kila anayeuliza ni cdm?

tunauliza juu ya ubora wa watendaji wa serikali, Wanatuhusu na wanagusa maisha yetu.

Hata kama nchi hii ni himaya ya wapumbavu, ni vibaya sna kuwa na watendaji wabovu kiwango cha Lukuvi! Na ktk hawa wapumbavu, ni kweli hakuna mwenye nafuu kuliko Lukuvi?
 
Back
Top Bottom