Tetesi: Luhaga Mpina kuongea na Vyombo vya Habari

Tetesi: Luhaga Mpina kuongea na Vyombo vya Habari

Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa

Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole

Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha

Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.

Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.

Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Nashauri yafuatayi;
1. Kama vipi awe anaitisha press sawa na idadi ya Milo, yaani mara tatu kwa siku. Awe na press asubuhi, mchana na jioni.
1. Aje na nyaraka 100 zaidi, 10 ni Cha mtoto sana kwa Mama la Mamama, Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, kuweza kuchafuka.
2. Hizo press zizidisheni Hadi ziwe 200, mkikwama kuzilipia mama Samia atawalipia 150 kati ya hizo.
3. Zikisha hizo stage 10 zenu, Mama la Mamama, Dr Samia Suluhu Hassan, atawaoffer stages zingine 26 mujaribu tena bahati.
 
Sasa JK na bi Urojo timu yao ndiyo imeshika mpini, chawa wanahaha kuilinda na kujaribu kuisafisha mauchafu yake yanayonuka.
Literally CCM ni ya wanachama lakini the sad part hao supporters/members wa kawaida wamebakia kuwa toilet papers tu.
Vipi huko chadema, wewe tone tone inakufikia na watoto wanaweza kwenda ulaya kusoma kama lissu?!!! Hongera sana kama ni hivyo.
 
Mpina kisiasa anafanyiwa postmortem, kwa kuwa ameshakufa. Kimsingi sasa hivi anajiweka kwenye mtego tu anase, kesi yake ikafunguliwe Lindi au Mtwara
CCM ya sasa kumbe modus operandi yenu ni kuwa mtu yoyote akitofautiana mawazo ni kufunguliwa kesi ?

Kumbe ni ushahidi tosha hata kesi za CHADEMA ni za kubumba maana mahakama zinaripoti kwa mwenyekiti wa CCM.

Interesting times to be alive.
 
Huyu mwamba agombee urais chama kingine wanaccm tumpe kura awe rais. Mbele ya safari namna ya kuikomboa ccm toka mikono ya wahuni kama mzee makamba.
Akili y m bongo hii

Muzee ya kupima samaki na rula awe prezoo?
 
Mwaga mboga watu wasepe na ugali .hakuna Cha ajabu apo ,ukizungua kwann nawe usizinguliwe ?

CCM ya sasa kumbe modus operandi yenu ni kuwa mtu yoyote akitofautiana mawazo ni kufunguliwa kesi ?

Kumbe ni ushahidi tosha hata kesi za CHADEMA ni za kubumba maana mahakama zinaripoti kwa mwenyekiti wa CCM.

Interesting times to be alive.
 
Na polepole anapigania nn? Mana kaacha mshahara wa ubalozini? Na gwajima anapigania nn ? Mana siyo masikini.
polepole anapigania tumbo lake na tamaa ya madaraka,pia kuna uovu kaufanya kule ubalozini cuba ndio maana kakimbia,mpina ni mtu anayehongwa na wanaompiga vita samia kutunga uongo
 
polepole anapigania tumbo lake na tamaa ya madaraka,pia kuna uovu kaufanya kule ubalozini cuba ndio maana kakimbia,mpina ni mtu anayehongwa na wanaompiga vita samia kutunga uongo
Mpina kusema jimboni kwake bado watu wanamdai samia alihongwa na nani? Kati ya mpina aliyesema ukweli na wale wabunge wa ndiyooo pale Dodoma nani anahongwa? Nani anaongea uongo?
Jambo alilofanya polepole kule Cuba ni nini? Ulianza kulijua lini? Ulisha Llandinam popote? Sasa kila mtu akitofautianq msimamo anahongwa?
 
Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa

Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole

Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha

Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.

Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.

Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Maigizo yao imekuaje mkuu.
Huu mwaka sioni uchaguzi
 
Akili y m bongo hii

Muzee ya kupima samaki na rula awe prezoo?
Samia Suluhu Hassan, hata huko "kupima samaki" pekee uwezo huo hana; hana lolote zaidi ya kuiangamiza Tanzania!
Luhaga MPina ni bora mara dufu kuwa Rais wa nchi hii kuliko hiki kioja kilichoPo sasa hivi.
 
Samia Suluhu Hassan, hata huko "kupima samaki" pekee uwezo huo hana; hana lolote zaidi ya kuiangamiza Tanzania!
Luhaga MPina ni bora mara dufu kuwa Rais wa nchi hii kuliko hiki kioja kilichoPo sasa hivi.
Kituko
 
Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa

Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole

Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha

Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.

Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.

Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Tupate burudani kutoka kwa Lucas Mwashambwa
 
Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa

Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole

Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha

Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.

Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.

Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Nyuzi zako output yake inasoma chini sana
 
Hao ulowataja wana umaarufu kimzidi mrema wa 1995, au lowasa wa 2015? Potezeni muda kwa kujifariji
 
1995?? 2005!! 2015??? Na 2025???? Inaonekana chaguzi za namba 5 siyo nzuri sana kwa ccm.
 
Back
Top Bottom