Bush Dokta
JF-Expert Member
- Apr 11, 2023
- 42,418
- 74,366
Hivi pia vinakera na kuumiza sana. Lkn sio go ahead ya kutukana ovyoYaani unakereka na maneno tu? Hukereki kuona na kusikia watu wakiteswa, kutekwa, kubakwa, kulawitiwa na kuuwawa?
Hivi pia vinakera na kuumiza sana. Lkn sio go ahead ya kutukana ovyoYaani unakereka na maneno tu? Hukereki kuona na kusikia watu wakiteswa, kutekwa, kubakwa, kulawitiwa na kuuwawa?
HahaMgambo wanaruka na kukanyagana ........ Aaaa wanacheka. Sukuma gang wanaruka na kukanyagana ........ Aaa urais unawatoa roho
Kabisa mkuu, nimekuelewa sana.Hivi pia vinakera na kuumiza sana. Lkn sio go ahead ya kutukana ovyo
wapinduliwe tu mbuzi waleCCM inaelekea kuhatarisha usalama wa Taifa kwa manufaa ya wachache. Waliokula viapo wakarudie viapo vyao badala ya kwenda bila dira.
Tuendelee na mijadara kujenga fikra na Taifa letu bila kugombanaKabisa mkuu, nimekuelewa sana.
hapana kama akipata mwisho ni 2030. kwa mujibu wa katiba ya nchi ibara ya 40 (4)Now samia ndio anawania awamu yake hadi 2035
Hiyo nayo ni hbr? Tafuta hbr za maana! Huyo bwege ni nani nchi hii? Huyo jamaa kwl ni mshamba ht hajielewi, omba sn Mungu akupe hekima, sasa sisimizi km huyo anaweza kushindana na nani. Ni lijinga kwl.Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa
Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole
Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha
Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.
Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.
Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
We ni msemaji wa watanzania? We kibwengo subiri tar 29 Oktoba, atashinda kwa zaidi ya 90%ukweli ni kwamba Hapendwi sijawahi kuona binadamu asiyependwa kama Samia
naam, haya ni matatizo waliyoyalea wenyeweCCM imeteleza siku nyingi. Kitendo cha kumfanya mtu kama Samia kuwa makamu wa rais ambayo ni nafasi inayoweza kumfanya mtu awe rais kilikuwa ni hatari sana. Sasa hivi ndiyo wanakumbuka shuka. Na muda huu ni muhimu sana. Inabidi wafanye lolote wahakikishe Samia hawi tena rais na waache ujinga wa kuingilia uchaguzi wa wabunge. Waache wananchi wachague wabunge wanaofaa na siyo wapigaji.
Anataka kuharibu ugali wenuHekaheka zisizo na msingi, Joelson, play-low, ni hekima.
Umenikumbusha enzi za Adolf Hitler 😃😆😀Kimsingi sasa hivi anajiweka kwenye mtego tu anase, kesi yake ikafunguliwe Lindi au Mtwara
Nashangaa kwa nini wasakwe wakati siyo tishio...😳Gwajima na polepole wana nyaraka gani
Hakuna anayewasakaNashangaa kwa nini wasakwe wakati siyo tishio...😳
Ni ngumu sana kushindana na mfumo,muulize (ndugai)Anataka kuharibu ugali wenu
Huyu mwamba agombee urais chama kingine wanaccm tumpe kura awe rais. Mbele ya safari namna ya kuikomboa ccm toka mikono ya wahuni kama mzee makamba.Muda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa
Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole
Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha
Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.
Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.
Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Bila shaka ni yule Bi. Uozo.Nyoka ni nani kwenye huu uzii??😢
Lowassa alikua powerful ndo alimuingiza JPM kwenye Urasil ndo maana Mwishoni walikua marafiki sanaUnahisi Luhaga Mpina ni powerful? Ungelimuuliza Marehemu Mzee Lowassa alivyoshangaa baada ya kujua yeye sio "powerful" ndani ya CCM mwaka 2015! Sasa Luhaga Mpina? Ni mwana CCM mzuri sana kama ilivyo kwa Mzee Warioba, Mzee Butiku, Marehemu Membe na Kijana Polepole. But, they are not powerful. CCM is!