Allen Kilewella
JF-Expert Member
- Sep 30, 2011
- 25,941
- 51,063
Drama za kupitishana bila ya kufuata Katiba?Hakuna anayewasaka
Drama tu
Drama za kupitishana bila ya kufuata Katiba?Hakuna anayewasaka
Drama tu
CrapDrama za kupitishana bila ya kufuata Katiba?
Mbowe muhuni sanaMbowe ndio kaifikisha nchi hapa KWA ubunifu wake wa No reform no Election. Bila hilo haya mambo yasingekuwepo
Hakuna kipya chini ya jua. Wrong timming. Miaka 5 nje ya Bunge sio mchezo labda ahame Chama akapambaneMuda wowote Mpina ataitisha press babu kubwa
Unaambiwa ana nyaraka Mara 10 ya alizonazo Gwajima na polepole
Kaeni kwa kutulia ni baada ya Ile Instagram live yao ya maigizo ya kanuni kuisha
Unaambiwa kuisha ni mpaka iishe na baada ya ile press nyoka atatoka pangoni.
Mwaka huu Kuna press zaidi ya 10 za watu powerful kupiga sparm mpaka reform zifanyike.
Ndio kwanza tupo stage three mpaka 10 nyoka atakuwa kakimbia.
Kakimbia kauli mbiu alipoona mwenzake anaiweka kwenye uhalisiaMbowe muhuni sana