Lugalo Military medical school


R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
 
penadu

penadu

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Messages
355
Likes
326
Points
80
Age
39
penadu

penadu

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2016
355 326 80
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Nmesoma pale miaka 4 iliyopita, siwezi kukujibu swali lako sababu naona limekaa kichochezi sana labda ubadili mtindo wa kuuliza
 
Nkwe2RG

Nkwe2RG

Senior Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
133
Likes
91
Points
45
Nkwe2RG

Nkwe2RG

Senior Member
Joined Nov 11, 2014
133 91 45
Nmesoma pale miaka 4 iliyopita, siwezi kukujibu swali lako sababu naona limekaa kichochezi sana labda ubadili mtindo wa kuuliza
hajatekenya sehem makhsus
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Nmesoma pale miaka 4 iliyopita, siwezi kukujibu swali lako sababu naona limekaa kichochezi sana labda ubadili mtindo wa kuuliza
You must be crazy, how seditious is it? I want to know if military training is part of the medical curriculum. I d not want my child to undergo military training being a daughter!
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,455
Likes
7,805
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,455 7,805 280
You must be crazy, how seditious is it? I want to know if military training is part of the medical curriculum. I d not want my child to undergo military training being a daughter!
Sasa utakuaj daktari jeshin bila kupitia kuruta,..vita ikitokea utapiga yowe tu ama,..
 
penadu

penadu

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Messages
355
Likes
326
Points
80
Age
39
penadu

penadu

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2016
355 326 80
You must be crazy, how seditious is it? I want to know if military training is part of the medical curriculum. I d not want my child to undergo military training being a daughter!
Kwan lazima umpeleke lugalo mkuu? Swali lako umeuliza ukiwa najibu ready kichwani mwako... kwan ushawah skia mtu ana apply nacte mafunzo ya kijeshi?
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Sasa utakuaj daktari jeshin bila kupitia kuruta,..vita ikitokea utapiga yowe tu ama,..
Ndiyo maana nimeuliza, wanaosoma pale ni wanacombine both military training and medical training. I do not want the former! and therefore have to abandon that choice.
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,455
Likes
7,805
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,455 7,805 280
Ndiyo maana nimeuliza, wanaosoma pale ni wanacombine both military training and medical training. I do not want the former! and therefore have to abandon that choice.
Bora uende pale chuoni watakupa jibu,..
 
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
551
Likes
639
Points
180
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
551 639 180
Tuache kupotosha Lugalo military medical college ni chuo kinachomilikiwa na Jeshi kinatoa mafunzo ya Afya kwa Askari pamoja na raia na hakihusishi mafunzo ya kijeshi ktk mitaala yake Jina tu linamaanisha chuo kinamilikiwa na Jeshi km vile Lugalo military Hospital ikimaanisha hospital ya Jeshi na sio hospital ya kijeshi..
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,254
Likes
6,225
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,254 6,225 280
Ndiyo maana nimeuliza, wanaosoma pale ni wanacombine both military training and medical training. I do not want the former! and therefore have to abandon that choice.
Maneno mengi ya nini? Si wakujibu tu? Jibu ni NO.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Tuache kupotosha Lugalo military medical college ni chuo kinachomilikiwa na Jeshi kinatoa mafunzo ya Afya kwa Askari pamoja na raia na hakihusishi mafunzo ya kijeshi ktk mitaala yake Jina tu linamaanisha chuo kinamilikiwa na Jeshi km vile Lugalo military Hospital ikimaanisha hospital ya Jeshi na sio hospital ya kijeshi..
I guess this is the correct logic behind my post! Nashukuru umenielewa. asante kwa taarifa
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
846
Likes
523
Points
180
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
846 523 180
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Kinamilikiwa na serikali kupitia jwtz lakini kila MTU anasoma pale uwe askari au RAIA wa kawaida mambo ya
Kwata hakuna pale ni masomo kama vilivyo vyuo vingine vya afya
Omba tu mkuu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,751
Likes
17,037
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,751 17,037 280
Hivi kinachothibitisha kuwa fulani ni certified doctor/ medecine ni nani?? Kama kuna cha kuwathibitisha, Hawa wa jeshini nao wanapita huko??
 
emt45

emt45

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
574
Likes
628
Points
180
Age
27
emt45

emt45

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2017
574 628 180
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Nenda kairuki medical school , IMTU , bugando au muhimbili naona pata faa kama ilivyo kwa utaratibu wa jamii moja au nyingine kujiwekea utaratibu wao na wewe kama ukiupenda huo utaratibu basi ungana nao na ufuate utaratibu wao
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Nenda kairuki medical school , IMTU , bugando au muhimbili naona pata faa kama ilivyo kwa utaratibu wa jamii moja au nyingine kujiwekea utaratibu wao na wewe kama ukiupenda huo utaratibu basi ungana nao na ufuate utaratibu wao
hujanielewa, I am live aware of those Medical colleges, but I am inquiring about Lugalo, being a government institution at that level and based in Dar!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Kinamilikiwa na serikali kupitia jwtz lakini kila MTU anasoma pale uwe askari au RAIA wa kawaida mambo ya
Kwata hakuna pale ni masomo kama vilivyo vyuo vingine vya afya
Omba tu mkuu
Thanks a lot!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Nimekuelewa ndo maana nimekujibu hivyo vngnevyo ulikuwa na jibu sahihi
Kujibu siyo hoja , ndio maana kuna kufeli form 5, form six etc. Wanajibu makosa!
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,464
Likes
7,503
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,464 7,503 280
Aiseeeh,
Mleta mada u mgonvi yaani unaweza ukajitoa mhanga humu JF!!

Maana ukijibiwa usichopenda kusikia unatamani kurukia mtu!?

Kwa tabia hiyo wewe na mwanao/binti yako pale Lugalo tayari hapakufai maana siku mwanao akifail utaleta timbwili kisha jeshini watakunyosha bila vifaa vya kunyoshea wagonjwa!!

Nitarudi tena ... ... ...
 

Forum statistics

Threads 1,272,435
Members 489,973
Posts 30,450,616