Lugalo Military medical school


R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,855
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,855 24,212 280
Aiseeeh,
Mleta mada u mgonvi yaani unaweza ukajitoa mhanga humu JF!!

Maana ukijibiwa usichopenda kusikia unatamani kurukia mtu!?

Kwa tabia hiyo wewe na mwanao/binti yako pale Lugalo tayari hapakufai maana siku mwanao akifail utaleta timbwili kisha jeshini watakunyosha bila vifaa vya kunyoshea wagonjwa!!

Nitarudi tena ... ... ...
YOU MUST BE HOPELESS!
 
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
887
Likes
573
Points
180
Age
22
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
887 573 180
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Uliwahi kufika Tarime ? Kile kibao kinasemaje ?
 
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
887
Likes
573
Points
180
Age
22
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
887 573 180
Sijakuelewa, lugha yako ngumu, ngoja nitamuuliza mama yako anieleweshe, inaye hapa!
Mbona uliminywa korodani ulinizaa VP au ndio kitanda hakizai haramu. Ungekua my biological father nishajiua. Kwa kua ni baba wa kusingiziwa basi. Hata hao w3ngine uliosingiziwa nashauri ufanye DNA.amasivyo unalimia nyani.
 
1

120 spm

Member
Joined
Feb 20, 2017
Messages
35
Likes
34
Points
25
Age
49
1

120 spm

Member
Joined Feb 20, 2017
35 34 25
Mafunzo ya udaktar tu c kijeshi ila uzalendo unahtajka
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,855
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,855 24,212 280
Mbona uliminywa korodani ulinizaa VP au ndio kitanda hakizai haramu. Ungekua my biological father nishajiua. Kwa kua ni baba wa kusingiziwa basi. Hata hao w3ngine uliosingiziwa nashauri ufanye DNA.amasivyo unalimia nyani.
Hiyo ni siri yangu na mama yako. Siri kubwa , haya mambo hayasemwi mtoto. kwaheri
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,855
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,855 24,212 280
Mama aliniambia we in joka la kibisa
Unajiongezea laana zaidi kumtukana baba yako. Mimi nakusamehe kwa vile wewe ni mwanangu wa siri
 
B

Binemtonzi gereon

New Member
Joined
Jun 2, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

Binemtonzi gereon

New Member
Joined Jun 2, 2017
2 0 3
Hello wana jf. Napenda kuulizia hivi chuo cha lugalo kinapata udhamin wa global fund? Na pia wanachuo wanajitegemea kwa chakula au chakula kinatolewa na chuo.
Asante
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,310
Likes
41,535
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,310 41,535 280
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Cc: MAWAZO UJENZI
 
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
1,916
Likes
1,092
Points
280
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
1,916 1,092 280
Naomba kuuliza: Hiyo shule hapo juu inapokea wanajeshi watarajiwa au ni wanafunzi wa aina yote/wote.
Je ukiwa pale military courses/classes/kwata etc zinakuhusu kama wewe umetoka shule za kawaida?
Swali limekaa kichochezi vipi mbona mi naona limekaa vizuri? hata hivyo kilingana na ulivyomjibu nadhani tayari amepata majibu maana umejibu kijeshi kwa hiyo lazima ulipiga kwata na ulipigwa sana mitama.
 
Denis Alabama

Denis Alabama

New Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
Denis Alabama

Denis Alabama

New Member
Joined Aug 1, 2018
1 0 3
Wanandugu,Na mimi nina shida ya kupata application form za Lugalo. Mwenye kuweza kunisadia kwa email yangu.Tafadhali.. Www.denisalabama08@gmail.com au hata namba za admistration block.. Ahsanteni
 
Minhaji Ally

Minhaji Ally

Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
Minhaji Ally

Minhaji Ally

Member
Joined Sep 18, 2016
6 0 3
Write your reply...naomb kuuliza poa wanatoa course gani
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,546
Likes
322
Points
180
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,546 322 180
You must be crazy, how seditious is it? I want to know if military training is part of the medical curriculum. I d not want my child to undergo military training being a daughter!
Military training your son or daughter can ever get. You feel life in the bunkers.....just kidding

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,965
Members 490,548
Posts 30,496,852