Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Busara ingeonekana endapo wapenzi na watetezi wa CDM wangeamua kuwapa taarifa viongozi wao juu ya andiko hili la Mwampamba, na wakuu nao wakaamua kuja na maelezo ya kukanusha au kukiri. Kinyume na hayo, tambueni kabisa kuwa mwandishi ataonekana mkweli katika macho na fikra za wapembuzi wa mambo pasina ushabiki. Hata kama mwandishi ana mapaungufu yake chungu nzima.
Hakuna kiongozi yoyote makini wa CDM anayeweza kuingia kujibu pumba hizi,
Huyu jamaa anataka kuendeleza malumbano na CDM kwani kwa njia hiyo tu posho yake Lumumba inapanda.
 
Hivi wewe Mwampamba kila mtu umekutana nae UDSM hiv unanikumbuka na mie maake na mie nilisoma pale,kaka acha porojo huna sera hivi kwa nini usijipe mazoezi ya kutengeneza hoja ili hata ukiwa kweny mikutano yenu Magamba ukatoa kitu kizuri.Acha majungu

kaka umenena,huyu mwongo hata malya hamjui,hapa anaunganisha matukio ya kipumbavu!kabla hajagombea ubunge mbozi malya alishafkwa muda sana,swali kwanin hakugombea kupitia chama kingine?na kila mtu amekutana nae udsm?
 
Nasikia JK hakupenda hata kidogo kukutanishwa na masalia mwampamba na kile kidemu... Hata ukiangalia pale wakati anakutanishwa nao uso wake ulijaa mashaka tupu
 
ganzi!unanifurahisha sana eti wewe ni mti mbichi?kweli?kwani kupajua makao makuu nayo ni hoja?mbona cdm kuna watu wamepata uongoz hata bila kupajua makao makuu unapopaita pa miti mibichi?kaka nazani ukue sasa kifkra ccm hawatakutoa kimaisha anza sasa kujipanga mdogo wangu kimaisha,cku ukikutana nami utashangaa nilivo na mali na ukwasi shauri ako!amka mti mbichi usio na thamani!umeona wapi mti mbichi ukawa na thamani?uezekaji nyumba-mkavu,mapishi-mkavu,samani-mkavu nk mjinga mkubwa wewe amka.
 
utakuja juta pale utakapobaini kuwa hao wanaokutumia sasa hivi kama kete ya turufu, ndio watakaokuacha solemba ukihangaika kama kina ngawaiya, tambwe hiza, nk. hapo ndipo utakapojua maana halisi ya ccm. pole sana, naona bwana mpya anakutumikisha kweli!! hakuachi hata upumue.....
 
mtela kazana dogo!pale duce hukuwa na harakati zozote,acha kujipa ujiko usio na msingi,watu pekee naoweza kuwakubali pale udsm-duce ni pamoja na gwakisa na wengine wengi lakini wewe unafahamika toka ukiwa pale umejawa na ubinafsi na hiyo ndo dhambi inayokutesa ,jimbo letu mbeya uliuza full ubinafsi!
 
Mbona SLAA na MBOWE hawajitokezi kujibu hizi tuhuma, jamani ama ndo tuseme wameamua kukubali yaishe.

Kwa akili yako kweli unategemea Slaa aje kujibishana na Mtela au Juliana hapa jukwaani???
 
utakuja juta pale utakapobaini kuwa hao wanaokutumia sasa hivi kama kete ya turufu, ndio watakaokuacha solemba ukihangaika kama kina ngawaiya, tambwe hiza, nk. hapo ndipo utakapojua maana halisi ya ccm. pole sana, naona bwana mpya anakutumikisha kweli!! hakuachi hata upumue.....

Tatizo la hawa vijana hawakuwahi kusikia ule usemi wa CCM ina wenyewe. Nafikiri walikuwa wototo. Ndiyo maana ikina Nape wanaanzisha CCJ halafu wanarudi CCM na kuendelea kupeta. Hao ndiyo wenye CCM!!!
 
Mtela, kila ninaposoma posts zako, sikusomi kabisa. Tatizo nini broda??
 
Mwaga mboga jembe MTELA, NAJUA WATAKUPINGA SANA HUMU OPERATIVES WA SLAA NA MBOWE. Wewe unaujua ukweli na ndio unaoueleza hapa.Tatizo hao CHADEMA wanaposhikwa pabaya huwa wanakana hatua 5000 na sitashangaa humu ukishambuliwa na watu kama kina Aweda ambao kwao CHADEMA ni malaika, haikosei, wala haifanyi madudu na kila ikishukiwa kufanya madudu basi wanasema ni kubambikiwa au kuhujumiwa. Watanzania wanaofikiri kwa kichwa na sio tumbo wanajua CDM sio chama credible na they will always be in the opposition.Endelea kuleta data Jembe MTELA.
 
Mkuu, nimekusoma lakini unapotosha kwa makusudi mwanzo mwisho, hakuna ukweli. Hata kama unapiga proganda kwa niaba ya ya ccm hii imezidi. Na hii haitawasaidia ccm 2015.

Kwakua anazungumzia CHADEMA basi hana ukweli. Tupe wewe ukweli basi. Na pia kanusha maelezo ya MTELA moja baada ya jingine ili tukuelewe unachopinga ni nini. Saidia chama chako CHAGA DEVELOPMENT MISSION ASSOCIAATION [CHADEMA].
 
Inawezakana unaeleza mambo ya maana lakini unaeleza haya baada ya kutoka CDM! Siasa hizi jamani Vijana mnanivunja moyo...........
 
Bwana Mtela, Mimi kwa mtazamo wangu mdogo, nakubaliana na wewe kwa yote uliyo andika, SWALI KWAKO. je uliona ccm ni safi kabisa mpaka ukaamua kujiunga nayo, au haujui uchafu ulio fanywa na ccm au idadi ya watu walio kufa kwa mkono wa ccm? kama wewe ungekuwa ni muungwana wa kutosha, umeiona CDM haifai, ungeanzisha chama chako chenye maadili unayotaka au ungekuwa muungwana zaidi ungeachana kabisa na siasa za vyama ili uwe mpiganaji huru.

Bwana Mtela, Hata kama kuna point nzuri namna gani katika kila unachosema hakuna atakae kubaliana na wewe, hii ni kwasababu tu (1) mfumo uliotumia kuondoka chadema ni wakisaliti na utaendele kukufuata maisha yako yote. (2) Ni aibu na fedheha kwa mpiganaji wa ukweli kukubali kununuliwa au kujiunga na upande anao pigana nao. Labda kama ulikuwa double argent au pandikizi la ccm ndani ya CDM sasa umeamua kurudi nyumani baada ya kufanikiwa au kutofanikiwa kwa mission zako.

USHAURI. Umri wako bado mdogo, achana na politic, tafuta kazi ya kufanya before its too late.
 
Inawezakana unaeleza mambo
ya maana lakini unaeleza haya baada ya kutoka CDM! Siasa hizi jamani
Vijana mnanivunja moyo...........

huwajui ndo wale wakikataliwa na mpenzi basi mituuuuusi ushamba huo na ili awe active ndo anakua hvyo deus yupo humu anaweza akaja kukujib ucjifanye unayajua sana mahusiano ya watu cdm
 
kichwa hiki ni sawa sawa na kichwa cha Mwigulu, wanafikiri kwa Ma'SABURI
 
Kuna watu wanafiki sana harooo..baada ya kunyeshewa mvua ndo unaanza kuilalamikia mvua...
Ngoja tusubiri Juliana Shonza anakuja na singo gani tena
 
Last edited by a moderator:
Nasikia JK hakupenda hata kidogo kukutanishwa na masalia mwampamba na kile kidemu... Hata ukiangalia pale wakati anakutanishwa nao uso wake ulijaa mashaka tupu

Pia nasikia kile kidemu kinatoa TIGO ni balaaa
 
Back
Top Bottom