• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Lowassa will never win says South Africa

tukunyemamzee

tukunyemamzee

Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
90
Points
125
tukunyemamzee

tukunyemamzee

Member
Joined Feb 20, 2014
90 125
Afrika Kusini wamesema Dr.Pombe Magufuli anaongoza mpaka sasa hivi na Lowasa atashindwa uchaguzi!

<font size="3"><strong>
Labda kama kuna kura feki walizotengeza hao wasouth
 
Last edited by a moderator:
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,306
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,306 1,250
Majabu huyo ripota yuko nairobi kenya anareport habari za bongo duhh
 
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
584
Points
195
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
584 195
Wameona ukweli,sio wanafiki wenzetu,ukawa itaangukia pua tu
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
Wajinga wameongezeka sana nchini kwetu, reporter wa Nairobi ndio msemaji wa serikali ya South Africa?

Kweli vipaumbele vya Mzee yuko sahihi ni Elimu Elimu Elimu.
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Points
250
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 250
Mkenya mwenyewe hata katiba ya Tanzania haijui.
Hakuna re_run. Yeyote anayeshinda hata akipata 40% atakuwa rais. Katiba yetu si sawa na katiba ya Kenya.

Pia aliyetuma huu uzi hajui lugha. Hakuna waliposema Magufuli atashinda.
 
N

nyakrere

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
295
Points
170
N

nyakrere

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
295 170
Afrika Kusini wamesema Dr.Pombe Magufuli anaongoza mpaka sasa hivi na Lowasa atashindwa uchaguzi!

Hawajasema hivyo sikiliza vizuri hayo mahojiano.
 
Last edited by a moderator:
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Sawa kama wasouth africa ndio wapiga kura ..
"I am a politicians" " I don't want to talk this time as saying so many political ......."

"Simple and clear is only congregations to you"

Ni shiiida, kipaumbele No 1. Elimu, kipaumbele No 2. Elimu, Kipaumbele No 3. Elimu!
 
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
746
Points
500
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
746 500
Afrika Kusini wamesema Dr.Pombe Magufuli anaongoza mpaka sasa hivi na Lowasa atashindwa uchaguzi!

wamesema wakiwa kama wakina nani????? tuana uhusiano nao gani kwene uchaguzi.???? kwa hiyo wanachosema wao ndicho kinachokuwa??? mkuu mbona unaleta maada nyepesi sana ubaoni.!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,344
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,344 2,000
watu wengine hawana tofauti na bata,
akichechemea haeleweki,akitembea kwa maringo haeleweki!
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,250
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,250 2,000
Tatizo lako wewe Barbarosa or whatever you call yourself ni kutokujua kiingereza!! Unachukua maoni ya Sarah Kimani; correspondent wa SABC unayaita maoni ya Afrika kusini kisha unatoka nduki kuja jamvini kupost ujinga!

Isikilize clip vizuri, msikilize anchor aliyeko studio akimhoji Sarah aliyeko hapa tanzania ndio utaelewa kinachozungumzwa! ukisema Afrika kusini unamaanisha nchi ambayo inawakilishwa na serikali. sasa hapa kwenye clip hii hakuna hata sentensi moja inayobainisha kwamba Sarah Kimani anawakilisha maoni ya serikali ya afrika kusini; na hata hivyo kidiplomasia serikali yoyote dunia haiwezi kukoment kwenye swala kama hilo la ndani ya nchi ya watu wengine;

Barbarosa; jiunge na evening classes ukapolish kimombo chako; umebugi hapa!!




Afrika Kusini wamesema Dr.Pombe Magufuli anaongoza mpaka sasa hivi na Lowasa atashindwa uchaguzi!

 
Last edited by a moderator:
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,412
Points
2,000
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,412 2,000
Kama wao ndio wanapiga kura sasa endeleeni kujiongopea ndio maana elimu elimu elimu
 

Forum statistics

Threads 1,403,648
Members 531,313
Posts 34,430,207
Top