Lowassa Vs Jakaya vita rasmi kampeni zikizinduliwa

Lowassa Vs Jakaya vita rasmi kampeni zikizinduliwa

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Kwa wale wenye hamu kubwa ya kujuwa vita ya Lowassa na Jakaya inaenda kuishaje,Na hatimae mshindi apatikane subirini kesho kutwa kampeni zinavyozinduliwa.

Jakaya ufisadi wake utaanikwa wote hadharani na wakufanya hivyo ni mzee Lowassa.

Jakaya anajitahidi kutumia watu wamwombe lowassa asimrarue sana.

Lowassa kasema atamrarua tu,Na liwalo na liwe. Subirini vita kali kutoka kwa mahasimu hawa wa kisiasa kuanzia kesho kutwa,Mbivu na mbichi zitajulikana.
 
mmoja anapoteza mda ili kutafuta nyomi kwenye mikutano yake ya kampeni mwinginen ashamaliza game!
 
CCM kunafukuta,hivi kwenye matukio.muhimu ya karibuni ya KICHAMA Dr Gharib Bilal hajaweza kuonekana hii ni shida kuna fukuto hapa
unajua kitendo cha kukatwa jina tena mbaya zaidi bila hata kuitwa na kuhojiwa na kamati kuu - hii ni dharau kubwa sana kwa kiongozi mkubwa kama yule.

Hata ungelikuwa wewe lazima uumie sana!! ni bora mtu akuite akupe hata tuhuma za uwongo ili walau uridhike kwamba umeitwa na kujieleza ndani ya kikao.

CCM kunafukuta - bado madukuduku ni mengi mno kuliko wanavyotudanganya kwamba kila mgombea kasharidhika na ukatwaji wake.
 
Mambo yote hadharani .... hakuna sera tena ni mwendo wa kuchafuana tu.... hii ndo Bongo aisee... ila UKAWA mbele kwa mbele ....
 
Sina muda saaaaan wa kusikiliza majibishano ya hawa watu
Ikifika 25 Oct mimi naenda kufanya kazi yangu tu (naijua mwenyewe)
 
Mambo yote hadharani .... hakuna sera tena ni mwendo wa kuchafuana tu.... hii ndo Bongo aisee... ila UKAWA mbele kwa mbele ....

Kipanya keshafanya yake.
Hapa mwendo mdundo
 

Attachments

  • 1440070100704.jpg
    1440070100704.jpg
    29.5 KB · Views: 454
Kwa mawazo yako hapo hakuna kampeni ni matembezi tu na tayari CCM wapo Ikulu kitambo sijui unaongea nini na post yako!

Hizi ndio statement zinawaudhi wapiga kura wenu. Jiangalieni mkipiga debe mbakize maneno mengine ili kuepuka kukera wapiga kura.
 
Kwa wale wenye hamu kubwa ya kujuwa vita ya Lowassa na Jakaya inaenda kuishaje,Na hatimae mshindi apatikane subirini kesho kutwa kampeni zinavyozinduliwa.
Jakaya ufisadi wake utaanikwa wote hadharani na wakufanya hivyo ni mzee Lowassa
Jakaya anajitahidi kutumia watu wamwombe lowassa asimrarue sana.Na lowassa kasema atamrarua tu,Na liwalo na liwe.
Subirini vita kali kutoka kwa mahasimu hawa wa kisiasa kuanzia kesho kutwa,Mbivu na mbichi zitajulikana.

Mpaka ya Babu Seya wananchi watajua ukweli
 
Kwa wale wenye hamu kubwa ya kujuwa vita ya Lowassa na Jakaya inaenda kuishaje,Na hatimae mshindi apatikane subirini kesho kutwa kampeni zinavyozinduliwa.
Jakaya ufisadi wake utaanikwa wote hadharani na wakufanya hivyo ni mzee Lowassa
Jakaya anajitahidi kutumia watu wamwombe lowassa asimrarue sana.Na lowassa kasema atamrarua tu,Na liwalo na liwe.
Subirini vita kali kutoka kwa mahasimu hawa wa kisiasa kuanzia kesho kutwa,Mbivu na mbichi zitajulikana.

lakini kumbuka JK siyo mgombea, hivyo vita hiyo haina tija. Amlalue Magufuli kama ndo lengo.
 
Bila shaka mmeishapiga kura . na mmeisha hesabu kura mnsubili kutangaza matokeoya mezani. Kwa sababu Mkuu was nchi anaposema lazima tushinde kama vile yeye ndo kaweka tiki kwa mgombea anayemnadi . Inaonyesha waziwazi kwamba hayuko kwa haki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom