Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

Hii ndio IQ ya mtanzania tena mtanzania typical ambae miaka 10 iliyopita aliahidiwa maisha bora kwa kila mtanzania na leo keshasahau kabisa nini kimetokea katika kipindi hicho kiasi cha hata kushindwa kabisa kuweka akiba ya maneno kwa ahadi anazotoa Raisi wa sasa.

Duniani hakuna mtu rahisi kummtawala kama mtanzania.
Hoja yako hapa ni nini?

Kwa hiyo unataka tuendelee kutomtambua Rais Magufuli kama Lowassa. Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wanavyotaka?
 
Mliimba sana kwamba mtaisoma namba. Hamkujua ilikuwa inawahusu nyie ccm. sasa hivi matumbo moto wezi wote wa ccm nawajuta kwa nini walimchangua Makufuli. Sisi UKAWA tunafurahi maana anapigania kile ambacho tulikuwa na bado tunataka kifanywe na viogozi. sisi ukawa tunamwambia kabisa azide kukaza kamba na tuko nyuma yake
Walipanda kwenye majukwaa kutuambia Rais Magufuli hafai, leo tunashuhudia tofauti.

Walipiga kelele wakitueleza hawezi kulisukuma gari lililokwama kwenye matope wakati yuko ndani yake, anatakiwa ashuke, kama alivyofanya Lowassa, Sumaye na Kingunge. Rais Magufuli ameonyesha kwa vitendo unaweza kulisukuma gari lililokwama kwenye matope hata kama uko ndani yake iwapo utatumia akili vizuri.

Walituambia hatuwezi kumtofautisha Dk. Magufuli na CCM. Leo hata vijana wao wa ULIPO TUPO na TimuLowassa wanatuambia Rais Magufuli ni tofauti na CCM kwa sababu anatekeleza ?sera za UKAWA?.

Walituambia hawamtambui Rais Magufuli lakini cha ajabu wakaingia bungeni kumuidhinisha kwa kumpigia kura Waziri Mkuu, Majaliwa ambaye ameteuliwa na Rais wasiyemtambua.

Kwa sasa wanataka tusiitambue serikali ya Rais Magufuli.

Kwa haya machache, kwanini tusiwapuuze kisiasa kutokana na ulaghai waliotuambia?
 
Walipanda kwenye majukwaa kutuambia Rais Magufuli hafai, leo tunashuhudia tofauti.

Walipiga kelele wakitueleza hawezi kulisukuma gari lililokwama kwenye matope wakati yuko ndani yake, anatakiwa ashuke, kama alivyofanya Lowassa, Sumaye na Kingunge. Rais Magufuli ameonyesha kwa vitendo unaweza kulisukuma gari lililokwama kwenye matope hata kama uko ndani yake iwapo utatumia akili vizuri.

Walituambia hatuwezi kumtofautisha Dk. Magufuli na CCM. Leo hata vijana wao wa ULIPO TUPO na TimuLowassa wanatuambia Rais Magufuli ni tofauti na CCM kwa sababu anatekeleza ?sera za UKAWA?.

Walituambia hawamtambui Rais Magufuli lakini cha ajabu wakaingia bungeni kumuidhinisha kwa kumpigia kura Waziri Mkuu, Majaliwa ambaye ameteuliwa na Rais wasiyemtambua.

Kwa sasa wanataka tusiitambue serikali ya Rais Magufuli.

Kwa haya machache, kwanini tusiwapuuze kisiasa kutokana na ulaghai waliotuambia?

Hao ni kuendelea kuwapuuza,kwanza ukimya wao ni dalili kwamba wameshakata pumzi,na tumeshuhudia kwamba kweli ulikuwa ni moto wa mabua.
 
Unatoa comment kwenye mada ya chizi huoni kuwa wewe ndiyo unaonekana chizi zaidi!

Ni sawa na chizi anachukua nguo zako wakati unaoga bafuni halafu ukatoka uchi na kuanza kumkimbiza! Unadhani wananchi wenye akili timamu wakikuona watafikiria wewe una akili timamu? Ndicho ulichokifanya hapa katika mantiki yako unaposema mimi ni chizi.

Aliyetoa mada kala maharage ya kuleeeeee
 
Magufuli ni rais wa katina ila Lowassa ni rais wa kura za watanzani
 
Mtoa Mada viroba vitakuua maana umekosa mada-yamuhimu umeona uandike fyongo tu.
 
Huyo rais wako ana kipi kipya zaidi ya kutaka watu wamuongelee kila Mara, lkn pamoja maigizo yake lowassa bado haishi midomoni mwa watu, upuuzwe we kwa kuandika upuuzi
 
Kwa ninavyopenda movie, siwezi kuwapuuza kwani hao ni mastaa wa movie huko Chedemawood.
 
Sawa Musa Allan tumekuelewa kwamba rais wako ni Lowasa,hebu tangazia ulimwengu ataapishiwa wapi,wageni wa kushuhudia tukio hilo umeshawapelekea mwaliko!Yaani we ni mtu wa ajabu mno nadhani bado unaota kampeni enzi hizooo ambazo zishapita kitambo na Rais Magufuli anakamua mijipu ilishajiivia kitambo hadi inajivujia usaha hovyo.
 
Nionavyo mimi.....Mh Rais anahitaji saana ushirikiano wetu uwe wa Ukawa au Ccm uchaguzi umekwisha sasa tufanye maendeleo.Tukianza kupigia vyama vyetu debe hatutatoka hapa tulipo.TUMPE SUPPORT MAGUFULI serikali iliyopita kwa hakika imetuangusha.

Hoja yako ni nzuri. Ila ni vigumu tukakuelewa kwa sababu wakati wa Kikwete ulimtetea na hukuona ubaya tuliokuwa tunamsakama ambao na wewe unausema sasa.

Sasa hivi naona hata Nape anaongea lugha tamu hata kwa wapinzani kwa sababu anajua bila wao hatapata ushirikiano.

kama ni ushirikiano wapinzani walishautoa kwa kutoa madudu ambayo mliyatetea. Sasa mnataka ushirikiano gani tena.

fanyeni kazi kama msemavyo kazi tu.
 
watu wengine wanawaza kwa kutumia makalio! cyo makosa yako ni makosa ya kuwaza kwa kutumia makalio mhhh et wapuuzwe!?!
 
Back
Top Bottom