Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

walipanda kwenye majukwaa kutuambia rais magufuli hafai, leo tunashuhudia tofauti.

Walipiga kelele wakitueleza hawezi kulisukuma gari lililokwama kwenye matope wakati yuko ndani yake, anatakiwa ashuke, kama alivyofanya lowassa, sumaye na kingunge. Rais magufuli ameonyesha kwa vitendo unaweza kulisukuma gari lililokwama kwenye matope hata kama uko ndani yake iwapo utatumia akili vizuri.

Walituambia hatuwezi kumtofautisha dk. Magufuli na ccm. Leo hata vijana wao wa ulipo tupo na timulowassa wanatuambia rais magufuli ni tofauti na ccm kwa sababu anatekeleza ?sera za ukawa?.

Walituambia hawamtambui rais magufuli lakini cha ajabu wakaingia bungeni kumuidhinisha kwa kumpigia kura waziri mkuu, majaliwa ambaye ameteuliwa na rais wasiyemtambua.

Kwa sasa wanataka tusiitambue serikali ya rais magufuli.

Kwa haya machache, kwanini tusiwapuuze kisiasa kutokana na ulaghai waliotuambia?

lowasa,mbowe, lisu,sumaye, kingunge,masha, mungai,na ukawa ni wapumbavu/malofa.
 
Huo waliokuwa wanausema sio ulaghai wewe unakuwa kama vile hujaenda shule, hata michezo yoyote hujacheza kabisa siku zote ukiwa katika mashindano hata katika siasa huwezi kusema kwa mpinzani wako eti jamani yule ni mzuri ukisema hivyo wewe kuna haja gani ya kuingia ktk kinyang'anyiro cha ushindi, kumbe sasa walichokuwa wakikisema hapo wakati wa kampeni yote yalikuwa ni kweli tupu, hata wewe unaona nchi ilivyokuwa imeoza kila kona mbona waliomtangulia hawakuchukua hatua hizi? Lowassa na wenzake walikuwa sahihi kabisa kusema ccm hawafai kuongoza tena nchi, sasa kutokana na moto walioupata ktk uchaguzi huu ndio maana hata magufuli anajitahidi kufukia mashimo yalioachwa na watangulizi wake na iko wazi kwamba akifanya uzembe wowote mwaka 2020 hawanachao maana mkakati tulio nao sasa hivi kuhakikisha katiba hii mbovu ya mwaka 1977 inatoka na mambo yake yote mabovu yanatoka ndio sasa itakuwa imezaliwa Tanzania mpya maana Hapo rais yoyote alipata kura halali atakuwa rais wa nchi bila migengwa yoyote.
Kwa hiyo upinzani siom wapuuzi kama unavyodhani
 
Hao wakipuuzwa na wewe pia na mada yako unapaswa kupuuzwa... Nilichokigundua toka kwako hujui hata maana ya "upinzani" na suala la vyama vingi....
Wewe ulitegemea wapande majukwaani kumnadi magufuli? Hata mimi ningewaona wapuuzi kama mrema.... Kaa upitie upya maana ya vyama vingi na maana ya upinzani hasa wakati wa kuwanadi wagombea wao ndipo ulete tena hii mada yako....
 
Khaa!! Magufuli kakosea sana, angemuweka Lowassa waziri mkuu, Mbowe waziri wa fedha, Sumaye Mali asili, Mbatia miundo mbinu, Mzee Kingunge awe mshauri ofisini kwake hapo nchi itakwenda kwa speed ya mwanga 😎
 
Wapinzani wa kweli walikuwa Dr. Slaa,Pro. Lipumba na ZZK. Lowasa,Kingunge,Sumaye na Mwapachu hawajawahi na hawatakuwa wapinzani. Hawa ni wahudumia matumbo yao tu. Tujadiliane mini tufanye kuijenga nchi yetu isonge mbele.
 
Mapengo mutasema ni nwanya......yaliyoibuliwa mpaka sasa ni kama moja ya kumi na sita na kuna mkono wa mtu.tulizeni ball muone nani ni fisadi....Lowassa kama ni fisadi basi ni cha mtoto.
 
Wapinzani wa kweli walikuwa Dr. Slaa,Pro. Lipumba na ZZK. Lowasa,Kingunge,Sumaye na Mwapachu hawajawahi na hawatakuwa wapinzani. Hawa ni wahudumia matumbo yao tu. Tujadiliane mini tufanye kuijenga nchi yetu isonge mbele.

Hapo kwenye orodha ya wapinzani wa kweli umewasahau Hamad Rashid, John Cheyo, Shibuda, Dovutwa na Mrema.
 
"duniani Hakuna Mtu Rais Kummtawala Kama Mtanzania" Asante Kwa Kulijua Hilo,unajua Lakini Bado Unataka Kutawaliwa Na Lowassa Ambaye For 7years,mbowe Na Wenzake Walimwita "fisadi Papa".

Ni kweli watanzania wanashangilia chenga kuliko hata goli
 
Ni kweli Rais Magufuli anahitaji ushirikiano wetu.

Ndiyo maana nimesema Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe kwa sababu hawataki kushirikiana na Rais Magufuli wakati sisi tunataka kushirikiana na Rais Magufuli.

Wametuambia hawamtambui Rais Magufuli.

Kutokumtambuwa ni kawaida katika siasa za upinzani lakini ukweli Magufuli ndiyo Rais...hiyo isikupe taabu.Mimi niko upande wa Ukawa namkubali Mh.Magufuli 100% lakini sikipendi chama kikichomuweka madarakani 100%
 
Mkuu unadhani ni Watanzania wote? Ni huyu tuu & Lumumba co. Hawajielewi, kujitambua wala kufikiri. Hajui kama huyo Mzee Pombe kama utamshtua na kumuuliza ni nini siri ya ayafanyayo kukubalika na wananchi wote? Kama ni mcha MUNGU kama anavyojinadi atakujibu kuwa kufanya yale yaliyokuwa yanasemwa na wapinzani ndio siri pekee ya kufanikiwa kwake.
Kama ni uongo basi kuanzia wiki ijayo aanze kufanya yale yanayotakiwa na ccm aone wananchi watakavyo mbadilikia.

Mkuu, mbona mimi ni CCM na nnayoyataka ndiyo Rais Magufuli anayoyafanya?

Hujaona wa ina Saanane wakitetea yaliyomkuta Bade kwa kisingizio kuwa ni kisasi kwa sababu ali support ukiwa?

Acheni hizo
 
Hoja inaangaliwa kama ina mashiko au hapana na siyo kuangalia kaitoa nani. Tutakuwa wapumbavu kupingana na ukweli wa kisayansi kwa sababu tu tunataka kuonyesha tofauti za vyama.
Huwezi kusukuma gari ukiwa ndani yake unabaki kuwa ukweli.
Hata hivyo, gari yako ikikwama unaweza kuizima, ukashuka, ukaisukuma, ikatoka kwenye matope na ukapanda ukaiwasha ukaendesha kuendelea na safari.
Sasa hivi Mh. Rais anaisukuma gari akiwa nje! Hakuna vikao vya chama vinavyokutana kuamua tushughulikie vipi mafisadi!
Tunataka aendelee kuisukuma akiwa nje kwa muda zaidi ili itoke kabisa kwenye matope!
 
Membe ni mara tano ya lowassa, yaani yuko poa! Tunaposema lowassa hafai tunamaanisha! Chenge ni mzuri zaidi ya lowassa! Sijui unatuelewa! Hivyo ingawa Membe ni JK ila angekuwa better 5 times kuliko lowassa!

Hapa tunamlinganisha Membe na rais Magufuli Lowassa kwa sasa muweke pembeni lakini nguvu yake kisiasa ndani ya ccm ilitusaidia sana kumpata Jembe Magufuli otherwise tungekuwa na miaka mingine 10 ya kulia na kusaga meno sisi mafukara na familia fulani fulani za kifalme kuendelea kutafuna nchi kupitia Bernard Membe.kubali kataa huo ndio ukweli
 
Utaahira wako umekosa mahali paku uelezea mpaka umeamua kuja huku yan we hovyo kweli.
 
Bila UKAWA NA CHADEMA Magufuli asingepata hiyo nafasi.Kubali ukatae huo ndio uhalisia !
 
mimi nasema wasipuuzwe wana hoja za msingi sana kinachofanyika sasa huu ni mwangwi ya mojawapo ya kero zilikuwa katika tanzania wizi wa mali za umma ,ufisadi ,ulaji rushwa ,kuporomoka kwa uadilifu watumishi wa serikali na taasisi za umma ,hali iliopeleka kila mmoja wetu awe mlalamikaji si waziri ,watumishi ,bila ya ujasiri wa viongozi hawa kuuza roho zao kusemea yale maovu tungefika wapi,
 
Kama sio hao jamaa,ba mdogo Membe angekuwa Rais. Saa hizi angekuwa anazunguka dunia kujitambulisha.
 
Back
Top Bottom