Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

Lowassa, Sumaye, Kingunge, Mbowe na Lissu wapuuzwe

Kabla atuja wapuza swali je ccm imeshinda kiali Kama kweli kihali tunasababu ya kufanya hivyo

Ni wapvmbavu tu kama wewe wanaodhani lowassa alishinda, ubunge hata wabunge 100 hawakufika na hapo ni baada ya chadema asili kuchagua wabunge wa chadema ila kumchinja lowassa, bado una amini ktk kura za urais lowassa aloshinda? Iweje ubunge wapate chache alafu urais wapate nyingi? Wee ni zuzu na wenzako ni mazuzu pia!
 
Kwani huyu Benard Membe kama angepitishwa angepambana na nani kwenye kambi ya upinzani?

By the way, Nguvu ya Lowassa ilivuruga vipi mchakato wa uteuzi ndani ya vikao?

Hujui unachoongea wewe vuvuzela
 
Sijui kama unaelewa maana nzima ya kufanya kampeni ! kama unaelewa hilo basi hakuna cha maana ulichokiandika kwenye bandiko lako, Leta mada zenye mashiko watu wajadili.
 
Mada kama hizi napitaga kimya maana ni pumba tupu hizi, kama sio uchochezi usio na faida kipindi hiki taifa linapokuwa moja bila kujali itikadi. Wengine wamelewa mchakato wa kampeni bado wako kwenye kampeni wakati zilikwisha kitambo na sasa tunajenga nchi pamoja.
Acha kiherehere kama unatafuta wa kumsingizia mimba, sasa kwa nini usipite kimya!
 
Wewe mleta mada unaonekana ni mtu mzima kabisa huenda na ndevu zipo lakini kichwani mweupeeee.Wewe unajua maana ya kampeni,ulitaka waseme Magufuli ndo anafaa wkt wa kampeni alafu wao wangekuwa wanazunguka kufanya nini kama wangekuwa wanatangaza kwamba Magufuli ndo anafaa kuwa Rais?au ulitaka wampigie kampeni?

Ndio umeandika kitu gani hapa......?
 
Ukawa nao
 

Attachments

  • 1449036529362.jpg
    1449036529362.jpg
    43.7 KB · Views: 248
Walipanda kwenye majukwaa kutuambia Rais Magufuli hafai, leo tunashuhudia tofauti.

Walipiga kelele wakitueleza hawezi kulisukuma gari lililokwama kwenye matope wakati yuko ndani yake, anatakiwa ashuke, kama alivyofanya Lowassa, Sumaye na Kingunge. Rais Magufuli ameonyesha kwa vitendo unaweza kulisukuma gari lililokwama kwenye matope hata kama uko ndani yake iwapo utatumia akili vizuri.

Walituambia hatuwezi kumtofautisha Dk. Magufuli na CCM. Leo hata vijana wao wa ULIPO TUPO na TimuLowassa wanatuambia Rais Magufuli ni tofauti na CCM kwa sababu anatekeleza ?sera za UKAWA?.

Walituambia hawamtambui Rais Magufuli lakini cha ajabu wakaingia bungeni kumuidhinisha kwa kumpigia kura Waziri Mkuu, Majaliwa ambaye ameteuliwa na Rais wasiyemtambua.

Kwa sasa wanataka tusiitambue serikali ya Rais Magufuli.

Kwa haya machache, kwanini tusiwapuuze kisiasa kutokana na ulaghai waliotuambia?

Hao tulishawapuuza toka kitambo........!!!!!!!!!
 
Sijui kama unaelewa maana nzima ya kufanya kampeni ! kama unaelewa hilo basi hakuna cha maana ulichokiandika kwenye bandiko lako, Leta mada zenye mashiko watu wajadili.
Kwa hiyo unakubaliana na hoja ya kutomtambua Rais Magufuli?

Hakuna hoja yenye mashiko ninayoifahamu zaidi ya hii ambayo Lowassa, Sumaye, kingunge, Mbowe na Lissu hawamtambui Rais lakini wanamtambua waziri Mkuu aliyeteuliwa na Rais wasiyemtambua.
 
Si rahisi kuwapuuza MASHUJAA hawa, ila sisi tunakuupuza wewe na ukoo wako kama wewe ulivyowahi kuwapuuza wazazi wako!
 
Malofa hao we unaona makini, maneno yao wenyewe hawawezi kuyasimamia na miroho tu ya madaraka ingekuwa uharabuni baada ya kushinda uchaguzi ni kuwanyonga tu!

Mnashindwa kuwapuuza walioifilisi hii nchi mnahangaika na watu makini.
 
Acha utoto wewe... nyie si ndio mlikua mnasifia kila kitu?
 
Hoja ya kusema lowasa kukatwa ndo kumemfanya magufuli awe rais badala ya membe c kweli,kwn aliyemwambia magufuli akachukue form ni jk kwani aliumizwa sana na kitendo cha wanamtandao kuharibu mchakato wa katiba,na ndo alitegemea baada ya kufungwa mikono muda mrefu sana kushindwa kuwatumikia wananchi vizuri basi,akaona japo aache katiba nzuri kwa wananchi,hayo madudu anayoshughulikia magufuli,yapo mezani ikulu muda tu jk akaona atakaeweza kuyashighulikia ni magufuli tu ndo maana akamchagua kwa baraka zote,ukawa tulishawapuuza kitambo walipoamua kumsafisha fisadi bila ushahidi kama walivyomtangaza bila ushahidi miaka 8 na ndio maana tulimpigia kura magufuli,wabunge ukawa kwa hapa dar
 
mtoa mada unakumbumbuku ukawa walisema kupitia mgombea wao mh lowassa hawatoshirikiana na serikali ya maghufur cz ushindi wake ni batili na sio kutomtambua kma maghufur ni rais na awajawai kumkosoa maghufur kiutendaji walikuwa wanasema inchi inaendeshwa na mfumo sio mtu mmoja mmoja ndomana adi hivi leo atuna baraza la mawazili
 
Walipanda kwenye majukwaa kutuambia Rais Magufuli hafai, leo tunashuhudia tofauti.

Walipiga kelele wakitueleza hawezi kulisukuma gari lililokwama kwenye matope wakati yuko ndani yake, anatakiwa ashuke, kama alivyofanya Lowassa, Sumaye na Kingunge. Rais Magufuli ameonyesha kwa vitendo unaweza kulisukuma gari lililokwama kwenye matope hata kama uko ndani yake iwapo utatumia akili vizuri.

Walituambia hatuwezi kumtofautisha Dk. Magufuli na CCM. Leo hata vijana wao wa ULIPO TUPO na TimuLowassa wanatuambia Rais Magufuli ni tofauti na CCM kwa sababu anatekeleza ?sera za UKAWA?.

Walituambia hawamtambui Rais Magufuli lakini cha ajabu wakaingia bungeni kumuidhinisha kwa kumpigia kura Waziri Mkuu, Majaliwa ambaye ameteuliwa na Rais wasiyemtambua.

Kwa sasa wanataka tusiitambue serikali ya Rais Magufuli.

Kwa haya machache, kwanini tusiwapuuze kisiasa kutokana na ulaghai waliotuambia?

Wao sio watanzania wazalendo. kuna nchi zilikuwa nyuma yao lengo lao tuvurugane waje kuchukua gesi. sasa wameshindwa, na watashindwa zaidi. ss watanzania tuna Rais wetu John Magufuli tunampenda na tunamuombea sana mungu amlinde rais wetu hatutaki nzi wala mbu amguse. ss wao waende kwao rais wao alipo. wasitizingue tena wakiendelea ndo watanzani tutazidi kiwachukia sana
 
Hii ndio IQ ya mtanzania tena mtanzania typical ambae miaka 10 iliyopita aliahidiwa maisha bora kwa kila mtanzania na leo keshasahau kabisa nini kimetokea katika kipindi hicho kiasi cha hata kushindwa kabisa kuweka akiba ya maneno kwa ahadi anazotoa Raisi wa sasa.

Duniani hakuna mtu rahisi kummtawala kama mtanzania.

"duniani Hakuna Mtu Rais Kummtawala Kama Mtanzania" Asante Kwa Kulijua Hilo,unajua Lakini Bado Unataka Kutawaliwa Na Lowassa Ambaye For 7years,mbowe Na Wenzake Walimwita "fisadi Papa".
 
Back
Top Bottom