Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masika, Nov 2, 2010.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowassa ameshinda
    kura 30,000+
    mpinzani mchungaji 2,000
    hii ni noma si ana kashfa huyu jamaa
    wamasai wamemsamehe
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    hao walioongeza kura ni masai wa Kenya....ambao hawajui habari zake
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aaah sina habari
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    wewe ni mgeni wa Galilaya eeeh....mbona hata wa kwetu huwa wanaenda kupiga kura Kenya...majamaa wana vitambulisho viwili viwili...si unajua hawanaga makazi maalumu, hawana cha balozi wala katibu kata
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,000
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    duuuuh tunaelekea wapi jamani
     
  6. L

    Lorah JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tumuombee ububu tuuuuuuuuuuuuu
    wote walioingia kwa njia ya udanganyifu ndo mwisho wao wa siasa lol
     
  7. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    no no no
    nimeishi monduli 6 years +
    kama hujui kupiga kampeni ki lugha imekula kwako
    pia vituo hewa vya porini, mti mmoja +++
    tukubali matokeo
    lowasa mubabe ameleta shule++ameleta maji++ ameweka lamii hureeeee!!!!!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni ubnafisi wa wana Moduli kwa sababu huwa wanaona ametekeleza ahadi zake huwa hawajali ufisadi wake na elimu ndogo kwa wamasai huwezi amini Preta kuna sehemu nilikuwa nasimamia wa masai walikuwa wana kuja wanasema wanataka mmasai mwezake ukimuuliza jina la chama hajui hata nembo hajui nilikutana na watu 3 wa namna hiyo sasa sijui huko Moduli ukijumlisha na ufisadi wa Lowasa....
     
  9. B

    Bumela Senior Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weee masika acha ushabiki kwa fisadi.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,133
    Likes Received: 2,366
    Trophy Points: 280
    Ataishia hapo Monduli...nje ya mipaka ya Monduli hatopata kura hata 1....na Urais asahau kabisaaa
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mi hapo ndio nyumbani kabisa, lakini jamaa hang'oleki kabisa.....! Ukitaka lowasa akufahamu we nenda katete kule...! Ukionekana kuwa na hoja za kishule hapo utakuwa adui mara moja...!
     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dU!!! Hivi jamani watu na akili zao wanampa kura Lowassa! amaKweli binadamu tumetofautiana kuna wanaoishi ili mradi anapumua na kuna sie wenye fikra za haki na maendeleo! MUNGU IBARIKI TZ NA WALIOPUNGUKIWA NA FIKRA WAKE!
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 792
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nasikia jana alienda Arusha mjini na kumuahidi Mhe. Lema, kwa kama angekubali kumuachia something yake (Batilda) ubunge, angmlipa Milioni 200! Mhe. Lema akamtoa baru!! Bravo Mhe. Lema!!
     
  14. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 434
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh mi sitaki hata kusikia sauti yake Bungeni
     
  15. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ha ha! Wengi mmekumbwa na upepo wa ushabiki wa kisiasa,waliomchagua wameridhika nae na wamemchagua awe mwakilishi wao bungeni,acheni gubu!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,074
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Lowassa kwa kuchakachua ndiye mwenyewe.juzi alikuwa Arusha akijaribu mbinu zile zile lakini kashindikana kwa sababu hapa ni down town............
     
Loading...