Lowassa lowassa


Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
Lowassa ameshinda
kura 30,000+
mpinzani mchungaji 2,000
hii ni noma si ana kashfa huyu jamaa
wamasai wamemsamehe
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
hao walioongeza kura ni masai wa Kenya....ambao hawajui habari zake
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
aaah sina habari
wewe ni mgeni wa Galilaya eeeh....mbona hata wa kwetu huwa wanaenda kupiga kura Kenya...majamaa wana vitambulisho viwili viwili...si unajua hawanaga makazi maalumu, hawana cha balozi wala katibu kata
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,213
Likes
628
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,213 628 280
duuuuh tunaelekea wapi jamani
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
tumuombee ububu tuuuuuuuuuuuuu
wote walioingia kwa njia ya udanganyifu ndo mwisho wao wa siasa lol
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
wewe ni mgeni wa galilaya eeeh....mbona hata wa kwetu huwa wanaenda kupiga kura kenya...majamaa wana vitambulisho viwili viwili...si unajua hawanaga makazi maalumu, hawana cha balozi wala katibu kata
no no no
nimeishi monduli 6 years +
kama hujui kupiga kampeni ki lugha imekula kwako
pia vituo hewa vya porini, mti mmoja +++
tukubali matokeo
lowasa mubabe ameleta shule++ameleta maji++ ameweka lamii hureeeee!!!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
hao walioongeza kura ni masai wa Kenya....ambao hawajui habari zake
Nadhani ni ubnafisi wa wana Moduli kwa sababu huwa wanaona ametekeleza ahadi zake huwa hawajali ufisadi wake na elimu ndogo kwa wamasai huwezi amini Preta kuna sehemu nilikuwa nasimamia wa masai walikuwa wana kuja wanasema wanataka mmasai mwezake ukimuuliza jina la chama hajui hata nembo hajui nilikutana na watu 3 wa namna hiyo sasa sijui huko Moduli ukijumlisha na ufisadi wa Lowasa....
 
B

Bumela

Senior Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
148
Likes
6
Points
35
B

Bumela

Senior Member
Joined Sep 23, 2009
148 6 35
no no no
nimeishi monduli 6 years +
kama hujui kupiga kampeni ki lugha imekula kwako
pia vituo hewa vya porini, mti mmoja +++
tukubali matokeo
lowasa mubabe ameleta shule++ameleta maji++ ameweka lamii hureeeee!!!!!
Weee masika acha ushabiki kwa fisadi.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,064
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,064 280
Ataishia hapo Monduli...nje ya mipaka ya Monduli hatopata kura hata 1....na Urais asahau kabisaaa
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
no no no
nimeishi monduli 6 years +
kama hujui kupiga kampeni ki lugha imekula kwako
pia vituo hewa vya porini, mti mmoja +++
tukubali matokeo
lowasa mubabe ameleta shule++ameleta maji++ ameweka lamii hureeeee!!!!!
Mi hapo ndio nyumbani kabisa, lakini jamaa hang'oleki kabisa.....! Ukitaka lowasa akufahamu we nenda katete kule...! Ukionekana kuwa na hoja za kishule hapo utakuwa adui mara moja...!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,083
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,083 314 180
dU!!! Hivi jamani watu na akili zao wanampa kura Lowassa! amaKweli binadamu tumetofautiana kuna wanaoishi ili mradi anapumua na kuna sie wenye fikra za haki na maendeleo! MUNGU IBARIKI TZ NA WALIOPUNGUKIWA NA FIKRA WAKE!
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Nasikia jana alienda Arusha mjini na kumuahidi Mhe. Lema, kwa kama angekubali kumuachia something yake (Batilda) ubunge, angmlipa Milioni 200! Mhe. Lema akamtoa baru!! Bravo Mhe. Lema!!
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
Duh mi sitaki hata kusikia sauti yake Bungeni
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
459
Likes
20
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
459 20 35
Ha ha! Wengi mmekumbwa na upepo wa ushabiki wa kisiasa,waliomchagua wameridhika nae na wamemchagua awe mwakilishi wao bungeni,acheni gubu!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Lowassa kwa kuchakachua ndiye mwenyewe.juzi alikuwa Arusha akijaribu mbinu zile zile lakini kashindikana kwa sababu hapa ni down town............
 

Forum statistics

Threads 1,249,645
Members 480,983
Posts 29,706,082