Lowassa kuandika historia ya pili jijini Mwanza kesho


luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,840
Likes
5,829
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,840 5,829 280
Ni mkombozi wa tanzania mpya ijayo mh raisi Edward lowasa kesho trh 12 atatia team mwanza akitokea musoma.

Kila sehemu jijini mwanza ni shangwe, vigelegele, ndelemo ujio wa raisi wetu mpendwa lowasa.

Baadhi ya makundi akina mama,wadada tuko kwenye maandalizi ya kipekee, wengine wanaandaa vitenge, kanga, vitambaa, kapeti kwa ajiri ya kutandika barabarani gari la raisi litakapopita.

Hii ni taarifa mbaya kwa upande wa pili ila hakuna namna mabadiliko ni lazima.

Nitawaletea habari moto moto kutoka rock city ni mm mwanahabar wako luckyline.

Stay tuned.
 
C

christmas

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
2,607
Likes
290
Points
180
C

christmas

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
2,607 290 180
Tuko pamoja mkuu tukimsubiria RAIS wa awamu ya tano HAKIKA HISTORIA INAENDA KUANDIKWA UPYA KWA MWANZA.
VIVA UKAWA!!!
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,243
Likes
25,465
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,243 25,465 280
Can't wait kuona mambo yenu wana Mwanza,je mtawafunika wakurya walivyotisha jana?
Wapi Dinazarde?
BTW luckyline nakupendaga sana,nikija Mwanza nitakucheki nawe ukija Dar nicheki,napenda wadada wanaojitambua kama wewe.
 
Last edited by a moderator:
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,474
Likes
2,187
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,474 2,187 280
Tutoe kura mpk kila wanapoiba hazitoshi. Tuahakiki vituo vyote vya kata zetu nakujua idadi yake kuzuia vituo hewa.

Hakikisha wana mabadiliko wote mnajua Idadi ya vituo vya kila kata na mawakala wetu pia wana vifahamu vituo vyote halisi kuzuia kura za vituo Hewa.
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,840
Likes
5,829
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,840 5,829 280
Can't wait kuona mambo yenu wana Mwanza,je mtawafunika wakurya walivyotisha jana?
Wapi Dinazarde?
BTW luckyline nakupendaga sana,nikija Mwanza nitakucheki nawe ukija Dar nicheki,napenda wadada wanaojitambua kama wewe.
kama hutojali shoga mp wasap nikurushie manjonjo ya maandalizi yaani ni zaid ya utamu. Staki kurushaa hapa kabla ya tukio lenyewe ahaaaa watu na madila yetu kesho ni kukatika mpaka basiiiii.

Karibu mwanza nkupikie sato
 
Last edited by a moderator:
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
ni mkombozi wa tanzania mpya ijayo mh raisi edward lowasa kesho trh 12 atatia team mwanza akitokea musoma.

Kila sehemu jijini mwanza ni shangwe, vigelegele, ndelemo ujio wa raisi wetu mpendwa lowasa.

Baadhi ya makundi akina mama,wadada tuko kwenye maandalizi ya kipekee, wengine wanaandaa vitenge, kanga, vitambaa, kapeti kwa ajiri ya kutandika barabarani gari la raisi litakapopita.

Hii ni taarifa mbaya kwa upande wa pili ila hakuna namna mabadiliko ni lazima.

Nitawaletea habari moto moto kutoka rock city ni mm mwanahabar wako luckyline.

Stay tuned.
mwaka huu sisi ccm ni mwaka wa kupoteza
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,840
Likes
5,829
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,840 5,829 280
Tutoe kura mpk kila wanapoiba hazitoshi. Tuahakiki vituo vyote vya kata zetu nakujua idadi yake kuzuia vituo hewa.

Hakikisha wana mabadiliko wote mnajua Idadi ya vituo vya kila kata na mawakala wetu pia wana vifahamu vituo vyote halisi kuzuia kura za vituo Hewa.
ilo tumeshalifanyia kazi niko jikoni nakuakikishia ccm iko icu
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
Hapa ni mabadiriko tu.
Chama cha mafisadi lazima kisulubiwe
 
Msaranga

Msaranga

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
959
Likes
16
Points
35
Msaranga

Msaranga

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2009
959 16 35
pamoja wanamabadilikoooo woteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee lowasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,644
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,644 280
Can't wait kuona mambo yenu wana Mwanza,je mtawafunika wakurya walivyotisha jana?
Wapi Dinazarde?
BTW luckyline nakupendaga sana,nikija Mwanza nitakucheki nawe ukija Dar nicheki,napenda wadada wanaojitambua kama wewe.
ndio nini kubaguanaaa,yaan sipo mwanza natamani ningekuwepo yaillah ILA narudi kupiga kura au sio mwanawane mpaka kielewekeeee
 
Last edited by a moderator:
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,840
Likes
5,829
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,840 5,829 280
oyoooooooooo sisi wa mitaa ya buswelu,igoma, kijeleshi,nyamongoro,kisesa na national wanasema kesho hakutatosha dadeki
jamani kila kona kowassa????why???
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311