luckyline
JF-Expert Member
- Aug 29, 2014
- 15,153
- 21,801
Hii ni balaaaa duniani, kesho our first lady mama Regina atatia timu jijini mwanza.
Hii itakuwa historia ya kipekee. Wakuu kama kawaida yetu mwanza maandalizi tulishaanza kila kona mpaka mafichoni ni ujio wa mke wa raisi wetu mpendwa lowasa.
Mama regina njoo ujionee kwa vitendo mahaba tunayompa rais anaesubili kuapishwa .
Karibu first lady no moja ambae hajawai kutokea tanzania.
Taarifa hii iwafikie lumumba fc. Kesho mwanza hapatoshi.
Stay tuned.
Hii itakuwa historia ya kipekee. Wakuu kama kawaida yetu mwanza maandalizi tulishaanza kila kona mpaka mafichoni ni ujio wa mke wa raisi wetu mpendwa lowasa.
Mama regina njoo ujionee kwa vitendo mahaba tunayompa rais anaesubili kuapishwa .
Karibu first lady no moja ambae hajawai kutokea tanzania.
Taarifa hii iwafikie lumumba fc. Kesho mwanza hapatoshi.
Stay tuned.