Lowassa: Kampeni "kabambe" kuanza rasmi tarehe 1.10.2015

Lowassa: Kampeni "kabambe" kuanza rasmi tarehe 1.10.2015

Usiwe Mtumwa wa Fikra! Kwani kiingereza ndo inaendesha nchi? Rais wa China anaongea Kiingereza? Think twice..
Kweli mdau,hata rais wa sasa anatembeza BAKULI KWA KISWAHILI,ANAHUTUBIA UN KWA KISWAHILI KIZUUUURI KABISA,HATA ALIPOKUJA RAIS WA CHINA MWENYEJI WAKE ALIONGEA KISWAHILI SANIFU KABISA,UJIO WA OBAMA ULIONESHA MATUMIZI MAZUUR YA KISWAHILI
 
vp ataongeza dakika za kuhutubia au zilezile tatu na tano?? zilizopita hazikuwa kampeni? je hakuwafikia watu?? dalili za kushindwa hizi

nasikia anaanza upya pale jangwani,ha ha ha lowasa kwa vitimbwi simwezi....


"tutaleta mvua ya kutosheleza wakulima toka Bangkok,mwenye gari moja ataongezewa la pili,,,,tutamfufua balali kutoka katika wafu.......tutaondoa nyumba zote za nyasi,na tutahakikisha tunamiliki madini makubwa makubwa na madogo madogo,,,,,,,,,,mimi na rostamu.


"nataka watu wote muwe kama bahresa,NACHUKIA SANA MASIKINI"
 
ccm wanajuta kutumia pesa hovyo kuhongaa, sasa kitawatokea puani na pesa imekwishaa
 
Mgombea wa Ukawa Ndg. Lowassa amenukuliwa akisema kwamba kampeni wanazofanya kwa sasa ni rasharasha tu. Na kampeni za nguvu zitaanza rasmi tarehe 1.10.2015...

Kuanzia tarehe 1.10.2015 Ukawa watafanya kampeni ambazo hazijawahi kutokea katika nchi hii, hii ya sasa ni rasharasha tu....... amesema

Itakuwa ni kampeni ya kuhakikisha kila kona ya nchi, vijiji vyote, vitongoji vyote vinafikiwa. Ni kampeni ambayo kila mwananchi atapata ujumbe wa safari ya mabadiliko..... Waswahili wanasema itakuwa ni kampeni ya "kufa mtu"

Kama tunavyojua lengo kuu la kampeni hizi ni kuwafikia wananchi wengi na kuwambia muda wa mabadiliko ni sasa, ni wito kwa wananchi wote wapenda mabadiliko kuungana na umoja wa Ukawa kwa kuzidi kueneza ujumbe wa mabadiliko ili tarehe 25.10.2015 tukingo'e chama kilichoshindwa kuleta mabadiliko kwa zaidi ya miaka 54....

Mytake:.. Majirani zetu nafkiri kuanzia tarehe 1.10.2015 watalazwa wengi sana...

Jamaa kanichekesha sn hizi siasa zetu lazima tuwe kwe kweny Genius book mwaka .
 
Usiwe Mtumwa wa Fikra! Kwani kiingereza ndo inaendesha nchi? Rais wa China anaongea Kiingereza? Think twice..
Basi hakuna haja ya midahalo! kwani rais wa china lini alifanya
mdahalo? Ki-ukweli Tanzania hii haihitaji mwongeaji
inahitaji mtendaji kama Lowasa.
Muda wote ambao EL alikuwa waziri sikuwahi kumsikia akimsifia rais,lkn Magufuri
muda wote ni sifa tu kwa rais,mara ooh kakopa ili tujenge mabarabara
mbona sisi tunaotoa kodi kumlipa mshahara hatupongezi hata siku moja
au anaangalia maslahi
Hakujua kama siku moja atakuja kutuomba kura,sasa kura hatumpigii
nazo amuombe rais.
 
Usiwe Mtumwa wa Fikra! Kwani kiingereza ndo inaendesha nchi? Rais wa China anaongea Kiingereza? Think twice..

Una uchumi wa kuendesha nchi bila kizungu chochote kile cha ulaya?
 
uitwishe mdahalo na taasisi huru tena ya wazungu watupu kati ya magufuli na lowassa
mdahalo ili uwe huru usiendeshwe na watanzania...kwa maana hawa jamaa wajieleze tena kwa kingereza mbele ya taasisi itakayoandaa huo mdahalo

mkuu unatafuta mabalaa sasa,kuna wengine wanajua yes no yes no na am politicians basi
 
Magufuli pray boy nani ampe nchi kasha lianzisha zali na chama chake anawaita mafisadi wezi wala rushwa wna roho mbaya wanamfitini sasa kama anawatukana watu wanaostahili kumpa kura nani atampa tapeli kama magufuli anadhani kunyonga kiuono majukwaani kutamsaidia
 
uitwishe mdahalo na taasisi huru tena ya wazungu watupu kati ya magufuli na lowassa
mdahalo ili uwe huru usiendeshwe na watanzania...kwa maana hawa jamaa wajieleze tena kwa kingereza mbele ya taasisi itakayoandaa huo mdahalo

Duuu!mkuu u made my day!nimecheka sana!!JF raha sana!
 
Back
Top Bottom