Lowassa: Kampeni "kabambe" kuanza rasmi tarehe 1.10.2015

Lowassa: Kampeni "kabambe" kuanza rasmi tarehe 1.10.2015

Ocampo four

JF Senior Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Posts
5,789
Reaction score
2,159
Mgombea wa Ukawa Ndg. Lowassa amenukuliwa akisema kwamba kampeni wanazofanya kwa sasa ni rasharasha tu. Na kampeni za nguvu zitaanza rasmi tarehe 1.10.2015...

Kuanzia tarehe 1.10.2015 Ukawa watafanya kampeni ambazo hazijawahi kutokea katika nchi hii, hii ya sasa ni rasharasha tu....... amesema

Itakuwa ni kampeni ya kuhakikisha kila kona ya nchi, vijiji vyote, vitongoji vyote vinafikiwa. Ni kampeni ambayo kila mwananchi atapata ujumbe wa safari ya mabadiliko..... Waswahili wanasema itakuwa ni kampeni ya "kufa mtu"

Kama tunavyojua lengo kuu la kampeni hizi ni kuwafikia wananchi wengi na kuwambia muda wa mabadiliko ni sasa, ni wito kwa wananchi wote wapenda mabadiliko kuungana na umoja wa Ukawa kwa kuzidi kueneza ujumbe wa mabadiliko ili tarehe 25.10.2015 tukingo'e chama kilichoshindwa kuleta mabadiliko kwa zaidi ya miaka 54....

Mytake:.. Majirani zetu nafkiri kuanzia tarehe 1.10.2015 watalazwa wengi sana...
 
Mods, kwa nini mnahamisha threads za siasa kwenye jukwaa la siasa? Naomba kujua tafadhali
Invisible
 
Last edited by a moderator:
uitwishe mdahalo na taasisi huru tena ya wazungu watupu kati ya magufuli na lowassa
mdahalo ili uwe huru usiendeshwe na watanzania...kwa maana hawa jamaa wajieleze tena kwa kingereza mbele ya taasisi itakayoandaa huo mdahalo

teh teh teh teh magufuli ataanguka jukwaani!
 
Mgombea wa Ukawa Ndg. Lowassa amenukuliwa akisema kwamba kampeni wanazofanya kwa sasa ni rasharasha tu. Na kampeni za nguvu zitaanza rasmi tarehe 1.10.2015...

Kuanzia tarehe 1.10.2015 Ukawa watafanya kampeni ambazo hazijawahi kutokea katika nchi hii, hii ya sasa ni rasharasha tu....... amesema

Itakuwa ni kampeni ya kuhakikisha kila kona ya nchi, vijiji vyote, vitongoji vyote vinafikiwa. Ni kampeni ambayo kila mwananchi atapata ujumbe wa safari ya mabadiliko..... Waswahili wanasema itakuwa ni kampeni ya "kufa mtu"

Kama tunavyojua lengo kuu la kampeni hizi ni kuwafikia wananchi wengi na kuwambia muda wa mabadiliko ni sasa, ni wito kwa wananchi wote wapenda mabadiliko kuungana na umoja wa Ukawa kwa kuzidi kueneza ujumbe wa mabadiliko ili tarehe 25.10.2015 tukingo'e chama kilichoshindwa kuleta mabadiliko kwa zaidi ya miaka 54....

Mytake:.. Majirani zetu nafkiri kuanzia tarehe 1.10.2015 watalazwa wengi sana...
Sisiemu ilizaliwa 1977 wewe, acha kupotosha watu, sio 1961.
 
uitwishe mdahalo na taasisi huru tena ya wazungu watupu kati ya magufuli na lowassa
mdahalo ili uwe huru usiendeshwe na watanzania...kwa maana hawa jamaa wajieleze tena kwa kingereza mbele ya taasisi itakayoandaa huo mdahalo

Usiwe Mtumwa wa Fikra! Kwani kiingereza ndo inaendesha nchi? Rais wa China anaongea Kiingereza? Think twice..
 
lowasa yupo vizuri kwenye mipango sio ccm wamelala tuuu.ukawa hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
kampeni kabambe???,kwahiyo badala ya kuongea dakika 2,ataongeza walau ziwe 3 au?
 
Afu CCM hawajui mipango ya Lowasa ndio maana kila siku wapo wapo tuuu..
Utasikia na wao wanakuja na ile ya One Stop Center
 
mambo ya ajabu sana,yaani zibaki wiki tatu ndo uanze kampeni za hatari na utarajie kucover nchi nzima?,,,,
wakati hata human resource hawana ya kutosha?
 
uitwishe mdahalo na taasisi huru tena ya wazungu watupu kati ya magufuli na lowassa
mdahalo ili uwe huru usiendeshwe na watanzania...kwa maana hawa jamaa wajieleze tena kwa kingereza mbele ya taasisi itakayoandaa huo mdahalo

Una akiri fupi sana,this is a democratic country,wazungu waje kufanya nini?na kwanini wajielezee kwa kingereza kwani wanaenda kuongoza wazungu au watanzania?kama hujui lugha ya taifa ni kiswahili na hiyo ndiyo wanayo tumia kunadia sera.
 
Hata muende kitandakwa kitanda nchinzima hatuchagui mdoli HAPA KAZI TU
 
vp ataongeza dakika za kuhutubia au zilezile tatu na tano?? zilizopita hazikuwa kampeni? je hakuwafikia watu?? dalili za kushindwa hizi
 
Back
Top Bottom