Lowassa: Elimu na Ajira kwa vijana ndio ukombozi wa taifa hili!


TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
Wakuu kama heading inavyojieleza hapo juu. Mh lowassa amekuwa akiongelea umuhimu wa elimu na ajira kwa vijana kila apatapo fursa ya kuongelea hilo.

Tukiacha ushabiki wa kichama, Je, ELIMU na AJIRA si ndio ukombozi wa taifa hili kwa mapana yake? Katika elimu kuna mengi ila kubwa zaidi ni kujifahamu! Wakuu hasa great thinkers njooni tutazame haya maneno mawili ya mh lowassa "ELIMU NA AJIRA" tuachane na ushabiki wa namna yeyote ile!

Nawaasa great thinkers tuwe wapole, wasikivu na kutafakari!

Karibuni wakuu wote!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Tumeusikia mtazamo wake kila jambo na wakati.
 
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
Kwa kuanza, ELIMU na AJIRA zina "multiplier effect" katika maendeleo ya taifa lolote lile duniani! no doubt at all! Labda prof Ibrahim lipumba na product zake za kiuchumi wanaweza kutuelezea hili kwa upana zaidi!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,083
Likes
8,624
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,083 8,624 280
And there is a TeamLowassa...? incredible... I need to start my own godm@#$n team now..
 
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
Tumeusikia mtazamo wake kila jambo na wakati.
Samahani mkuu, sijaelewa kila jambo na wakati kwamba huu ni wakati wa elimu na ajira ama si wakati wa elimu na ajira, if u don't mind nifafanulie plz!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,713
Likes
1,685
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,713 1,685 280
Pasco at work!
 
Last edited by a moderator:
K

KISHOMBO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
33
Age
38
K

KISHOMBO

Senior Member
Joined Jul 19, 2012
198 0 33
Dah! masikini EL
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,233
Likes
35,255
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,233 35,255 280
Mkuu Ng'wana, ukimuondoa yule Pasco mwenyewe ambaye ni real, na mimi Pasco wa Jf, wote tuko bold enough kutojifungia chini ya uvungu, chini ya meza, kochi, ndani ya kabati au kujifcha nyuma ya mlango kwa pen names!. Kuhusu Lowassa mimi Pasco wa jf niko very open tena bonafide genuine kuwa kwa CCM , EL ndio the one and only best they have, but due his frail health status, he is not the chosen one , anachofanya kwa sasa ni kuyanyoosha tuu mapito ya yule yuajaye!.


Jiwe walilolikataa waashi, litafanywa kuwa Jiwe kuu la pembeni.!.
Pasco.
 
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
Mkuu Ng'wana, ukimuondoa yule Pasco mwenyewe ambaye ni real, na mimi Pasco wa Jf, wote tuko bold enough kutojifungia chini ya uvungu, chini ya meza, kochi, ndani ya kabati au kujifcha nyuma ya mlango kwa pen names!. Kuhusu Lowassa mimi Pasco wa jf niko very open tena bonafide genuine kuwa kwa CCM , EL ndio the one and only best they have, but due his frail health status, he is not the chosen one , anachofanya kwa sasa ni kuyanyoosha tuu mapito ya yule yuajaye!.


Jiwe walilolikataa waashi, litafanywa kuwa Jiwe kuu la pembeni.!.
Pasco.
Mkuu Pasco inaonekana huku jukwaani wewe ni jembe linalosapoti EL na hv kuna member mmoja anaona hii id ni yako ..... hii id si yako na hata mm binafsi sijui kama wewe unamuunga mkono el hadi hapa leo niliposoma comment yako kwenye huu uzi. Safi sana mkuu! Kuhusu afya ya el sioni kama kuna tatizo sana kwa sababu kama afya yake hiyo bado haimzuii kuwajibika kwa watz sasa kuna tatizo gani hasa. Mkuu Pasco watz karibu wote wana matatizo ya kiafya ila tu uzuri wake ni kuwa bado wanamudu kutekeleza majukumu yao kama kawaida. Pasco unakumbuka ule msafara wa viongozi wetu kwa babu wa loliondo? Unakumbuka kile kimbembe cha mkuu wa kaya kuanguka mara mbili kwenye hekaheka za kutafuta uraisi? Mbona kuanguka kwAKE hakujatoa shaka ya yeye kuwa mkuu wa kaya. Afya ya lowassa bado sio kigezo cha yeye kukosa nafasi ya kuongoza taifa hili kama rais wa Nchi. Afya yake inamruhusu pasipo shaka, msiwe na shaka na hili kabisa. EL URT president 2015!
 
Last edited by a moderator:
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
dah,hii id ni kwere!!haya mzee,heshima kwako
Sio kwere mkuu, ni id ya mawazo ya anaesapoti mawazo ya lowassa kuhusu taifa hili. Ni kama pro-chadema wanavyosapoti mawazo ya kiongozi wao Dr.W.Slaa na akina zitto na mbowe na wengine wengi!
 
Last edited by a moderator:
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,903
Likes
781
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,903 781 280
Huyu mtu mm sioni kama anaweza kuwa shujaa tena maana muda wote aliokua madarakani alishindwa kufanya mambo hayo naona sasa anajipambanua kwamba kuna mambo anayoyaona .Wazo la shule za kata tunaona ni nn kinachotokea labda waje na wazo la viwanda vya kata nafikiri litakua zuri.Kwa sasa naona huyu jamaa hatakua na nguvu sana kwa hili ila atafute tu mtu ambaye atamsapoti
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,485
Likes
2,820
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,485 2,820 280
Anachoongea Lowasa ni ukweli mtupu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
Tumeusikia mtazamo wake kila jambo na wakati.
Ilikua kilimo kwanza, sasa ni BRN!ELIMU NA AJIRA havina umuhimu kwa ccm ndio maana MMES,MMEM imekufa
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
And there is a TeamLowassa...? incredible... I need to start my own godm@#$n team now..
Hii kauli mbiu ya ajira kwa vijana watanzania walishaizoea, inatekelezwa kwenye majukwaa ya kisiasa tu hakuna jipya atakalolifanya Lowassa.
wizi mtupu

CC: Pasco
 
Last edited by a moderator:
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1,496
Likes
2
Points
0
TeamLowassa

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
1,496 2 0
Huyu mtu mm sioni kama anaweza kuwa shujaa tena maana muda wote aliokua madarakani alishindwa kufanya mambo hayo naona sasa anajipambanua kwamba kuna mambo anayoyaona .Wazo la shule za kata tunaona ni nn kinachotokea labda waje na wazo la viwanda vya kata nafikiri litakua zuri.Kwa sasa naona huyu jamaa hatakua na nguvu sana kwa hili ila atafute tu mtu ambaye atamsapoti
Unajua kikwazo kikubwa cha utendaji ndani ya ccm ni mfumo uliopo. Kwa mfano dr mwakiyembe na dr magufuli ndio mawaziri ambao kwa sasa ccm inawaangalia kama icon wao mbele ya wananchi, lakini bado wanashindwa kukidhi kiu ya wananachi kwa kuwa mfumo uliopo ni mbovu sana, hata lowassa mwenyewe amekua akiuponda hadharani. Lakini ukirudi nyuma kipindi lowassa alivyokuwa waziri wa kawaida bado nyayo zake hazijavutika kwa jinsi ambavyo amejipambanua kuwa ni mtu wa kufanya maamuzi magumu, kuna kipindi alisema bungeni kuwa ni heri kufanya maamuzi halafu ukalaumiwa kwa kufanya maamuzi kuliko kuacha kufanya maamuzi ukafedheheka! Kauli ambayo binafsi naiunga mkono sana, na hata inawezekana mahasimu wakubwa wa ccm yaani chadema wanatumia haya mawazo ya lowassa ya kufanya maamuzi! Mwamko wa mabadiliko unaofukuta nchi nzima sasa hv ni matokeo ya mawazo ya lowassa kuleta wazo la shule za kata. Lakini pia sio rahisi kujiuzulu katika nyadhifa kubwa kwa taifa hili, yaani uwaziri mkuu, lakn lowassa aliweza kujiuliza. Mkuu usione kama hili ni jambo dogo kwa siasa za tz. Wangapi wanaandamwa na kashfa kubwakubwa lakini wala hawana muda wa kufikiria kujiuzulu!
EL NI KIONGOZI SHUPAVU SANA KUWAHI KUTOKEA KATIKA HISTORIA YA TAIFA HILI
 

Forum statistics

Threads 1,272,321
Members 489,918
Posts 30,447,379