Lowassa awalaani wanaomzushia mambo kupitia Mitandao ya Kijamii!

Lowassa awalaani wanaomzushia mambo kupitia Mitandao ya Kijamii!

Hata mimi nakemea hiyo tabia!

Asubuhi saa tano na nusu kuna mtu kaposti uzushi kuhusu mheshimiwa Lowassa kwa ID ya Filipo, nawashukuru Mods maana baada ya dakika kama tano post hiyo iliondolewa! Lakini ilishaleta mtafaruku hapa ofisini na watu wengine kutaka kuzimia! Mods watu kama hawa wafungiwe milele! Na kwa kweli walaaniwe, kumzulia kifo binadamu mwenzio wala sio tabia njema kabisa, kwamba wewe utaishi milele?Nachukia sana habari za kizushi, wenye tabia hiyo mkome!

Tulieni, kama hamyawezi mapigo yake!

Fisadi akifa mafisadi wenzie wanazimia, hahahahahahahhahahaaha
 
Jambazi alieiba pesa za Watanzania maskini hata akizushiwa kufa ni sawa tu
 
Nawaomba walio Karibu na Lowassa wamshauri aachane na mfumo wa mazoea wa Kulaani laani,

Kwanini kuwalaani wanombariki hata kama kuna baadhi yao watamshutumu asiwe mwepesi wa Kuwalaani.

Wabaya wa mtu yeyote siku akifanikiwa wao ndio watakauwa wa kwanza kuimba nyimbo na kupiga vigelegele na Kumpongeza walikuwa wanambeza.
 
Naam wanajukwaa

Nafurahi kujiunga na JF, nachukulia jukwaa hili kama ni sehemu ya kujifunza.

Takwimu za tanzania zinaonyesha kuwa kuna watanzania zaidi ya 1.2m wanaoishi nje ya nchi [rejea ripoti ya Tanzania Law Review Commission]. Naam hii ni karibu 3% ya taifa zima.

Nadhani wakati umefika sasa serikali ikapitisha sheria kuruhusu raia hawa kuweza kufaidi matunda ya uraia wa nchi mbili kwani kwa sasa wengi wanakwazwa na kuwa wakiamua kuchukua uraia mwingine inabidi waamue kuachia uzalendo wao.

Swali hili niliwahi kumuuliza mheshimiwa Sumaye alipokuja hapa Uingereza mwaka jana akakiri kuwa ni muhimu kuruhusu lakini hakuweza kutoa sababu kwa nini hasa mpaka sasa Tanzania imeshindwa kuwa sheria ya kuruhusu uraia wa nchi mbili.

Sasa hivi watanzania wengi wanaoishi Uingereza na nchi nyinginezo za Magharibi wanaweza kupata misaada kadhaa ya kuwekeza nchini mwao lakini kwa vile wengi wameamua kuwa na uraia wa nchi mbili bila kuachia uraia wao wa TZ basi inakuwa hawawezi kuwekeza nyumbani na kama watawekeza wataweka katika mfumo usio rasmi kama vile kuwatumia ndugu na jamaa pesa ili waweze kuwekeza,matokeo yake ni kuwa kwa vile ndugu hana uwezo wa biashara au kutokuwa muaminifu inakuwa ndio hivyo tena hela zinakwenda na hakuna linalofanyika,hii ina athari zaidi kwani mtu huyu hutotegemea akamhimiza mwenzie wa tanzania kuwa kawekeze nyumbani.

Naam mniwie radhi wanajukwaa nadhani ngwe yangu hapa mtandaoni italelemea zaidi katika kuwawezesha na kuwajali raia wote wa tanzania na kwa vile tuna asilimia 3% ya hawa wapo nje basi nao inabidi waainishe hoja zao ikiwemo na matatizo wayapatao,mwishowe waweze kuwa nao ni washiriki wazuri wa shughuli za kiuchumi Tanzania.

Mfano wa China ututoshe:
Kuna wachina 48 milioni nje ya nchi yao.Kuna wizara ya kushughulikia wachina waliopo nje ambayo inakuwa ni kama kiambatanishi cha wizara ya mambo ya nje ambapo wana jukumu la kuhakikisha kila mchina mwenye uwezo wa kutoa mchango kwao anawezeshwa bila vikwazo na pia wachina waliopo nje waweze kuwa wanapata habari na taarifa sahihi kuhusu hali ya uchumi,siasa,jamii nk wakati wote.

Angalia kwetu:

Balozi zetu zipo mbali na watanzania au tusema baadhi zimejitenga sana,ni kwa sababu kuwa karibu au mbali kunategemea na hulka ya balozi husika,kama ni mtu wa watu basi watu 'watajichanganya' kama sivyo basi watu hola! Nukta ni nini hapa? ni kuwa inabidi kuwe na ainisho maalum kwenye kazi za balozi katika kuwashughulikia watanzania.

Inatokea Rais anakuja kwenye nchi husika balozi anamkimbiza asionane na watanzania!

Natumai Ari mpya haitokuwa hivi na mabalozi nao watawajali watanzania hawa. Maoni yanakaribishwa, ''i stand to be corrected''



Hapa ndipo penye hekima na maarifa ya kuwatambua baadhi ya watu wasiofaa kabisa kuitwa binadamu.
Hivi kweli unaweza kumzushia na kumuombea binadamu mwenzako kifo kwa sababu tu ya ushabiki wa kisiasa?Hawa watu ni hatari sana kwani wanapenda pesa kuliko binadam.Ukiwapa madaraka watu hawa wenye njaa kiasi hiki ni kuhatarisha amani ya nchi kwani hawajali kulinda uhai wa mtu bali kulinda fedha ambazo ni makaratasi yanayochapishwa tu na wala hazina msaada bila kuwa na watu wakuzitumia ili kuleta maendeleo.
Watu hawazungunzii nabilioni yanayopotea BOT badala yake wanaleta uchuro.
Mwacheni Lowasa aishi salama tena aendelee kuchangia miradi ya maendeleo. Mungu ndiye atakaye hukumu kwa haki na sio wanadamu wanaohukumu kwa chuki na uzushi.
 
Hapa ndipo penye hekima na maarifa ya kuwatambua baadhi ya watu wasiofaa kabisa kuitwa binadamu.
Hivi kweli unaweza kumzushia na kumuombea binadamu mwenzako kifo kwa sababu tu ya ushabiki wa kisiasa?Hawa watu ni hatari sana kwani wanapenda pesa kuliko binadam.Ukiwapa madaraka watu hawa wenye njaa kiasi hiki ni kuhatarisha amani ya nchi kwani hawajali kulinda uhai wa mtu bali kulinda fedha ambazo ni makaratasi yanayochapishwa tu na wala hazina msaada bila kuwa na watu wakuzitumia ili kuleta maendeleo.
Watu hawazungunzii nabilioni yanayopotea BOT badala yake wanaleta uchuro.
Mwacheni Lowasa aishi salama tena aendelee kuchangia miradi ya maendeleo. Mungu ndiye atakaye hukumu kwa haki na sio wanadamu wanaohukumu kwa chuki na uzushi.

mkuu mi ninacho juwa unapo muombea adui yako mabaya huwa yaananza naww kwanza,lowassa azuiliki tena na hata kufa kwa nguvu za Mungu mpaka atimize ndoto zake kwa watZ
 
Pasco anahusika hapa au ye ayumo umo?
 
Last edited by a moderator:
TAMKO KULAANI MATENDO YA KIKUNDI VYA WATU KWENYE MITANDAO YA JAMII

Kumekuwa na muendelezo wa matukio kadhaa kutoka kwa kikundi cha watu kumuhusisha Mh Lowassa na matukio ya uongo na kumzushia vitu vya ajabu kabisa, hususani katika mitandao ya kijamii.

Kumesambazwa picha ya noti ya shilingi Mia tano yenye picha ya Mh Lowassa. Kitendo hicho siyo Utani, bali ni dhihaka na dharau kwa alama za utaifa na mamlaka ya nchi.

Mh Lowassa anaheshimu maoni ya watu na nguvu ya mitandao ya kijamii, lakini anasisitiza umuhimu kwa wananchi kutumia nguvu hiyo ya mawasiliano kwa kujadili maendeleo ya nchi yetu badala ya kuwa watu wa kuzusha mambo yasiyo na tija kwa nchi yetu.

Imetolewa na ofisi ya Mh Lowassa(mb)

Machi 7, 2014

Kitu hicho ata mimi nimetumiwaaaaa......
 
don king au el atambue kwamba mahasimu wake kisiasa ndani ya chama wamejipanga kummaliza kabla ya uchaguzi mkuu mwakani ili kumpoteza kisiasa watakuja na uzushi mwingi kuna vijana wanapewa pesa nyingi kwa kazi ya kukuchafu edo. jipange
 
TAMKO KULAANI MATENDO YA KIKUNDI VYA WATU KWENYE MITANDAO YA JAMII

Kumekuwa na muendelezo wa matukio kadhaa kutoka kwa kikundi cha watu kumuhusisha Mh Lowassa na matukio ya uongo na kumzushia vitu vya ajabu kabisa, hususani katika mitandao ya kijamii.

Kumesambazwa picha ya noti ya shilingi Mia tano yenye picha ya Mh Lowassa. Kitendo hicho siyo Utani, bali ni dhihaka na dharau kwa alama za utaifa na mamlaka ya nchi.

Mh Lowassa anaheshimu maoni ya watu na nguvu ya mitandao ya kijamii, lakini anasisitiza umuhimu kwa wananchi kutumia nguvu hiyo ya mawasiliano kwa kujadili maendeleo ya nchi yetu badala ya kuwa watu wa kuzusha mambo yasiyo na tija kwa nchi yetu.

Imetolewa na ofisi ya Mh Lowassa(mb)

Machi 7, 2014

Mbona sio mwepesi kiasi hiki kujibu kashfa za Rushwa na hata swali aliloulizwa tangu 1995 kuwa alipata wapi mali zake hadi sasa?

Tena inawezekana yeye na timu yake ndio wanaozusha hizo kashfa za matumizi ya noti ili wapate attention na pia wapate fursa ya kuwa kwenye media kwa kuzijibu
 
Atasimama kwa uwezo wa nguvu za Mungu..... Atashindaaaaaa.....
 
Back
Top Bottom