Lowassa ameteka media huku Magufuli akiteka raia

Lowassa ameteka media huku Magufuli akiteka raia

Laigwan hatari wewe.
Nnko jimbni kwa Pombe,
wananchi wamegawanyika hatari.
 
Magufuri hana RAIA jamani ccm imekifu imekifu watu wajisikia kichefuchefu
 
wadau,nakuwa kama vile nashindwa kuelewa huu ushindani nadhani hata wewe ukijaribu kufuatilia utagundua kuwa karib media zote news zinazopewa headlines ni lowasa na UKAWA lakini ukirudi kwa raia wetu ambao wanatumia mda mchache sana kufuatilia media ambao ni raia wa kawaida sana wanamkubali sana magufuli.upande wangu nimejaribu sana kuwashauri kuwa magufuli kiasi fulani anapwaya kuwa rais nimeishiwa kupingwa sana tena sana.ila najua UKAWA wakianza kusambaza sumu najua tutaanza kuwapata kama awali.

Kwa nini unafanya generalization kimakosa kiasi hiki? Ulitakiwa kusema vijana wa wapi, wanafanya shughuli gani, na takribani ujumla wao ni wangapi.
 
wadau,nakuwa kama vile nashindwa kuelewa huu ushindani nadhani hata wewe ukijaribu kufuatilia utagundua kuwa karib media zote news zinazopewa headlines ni lowasa na UKAWA lakini ukirudi kwa raia wetu ambao wanatumia mda mchache sana kufuatilia media ambao ni raia wa kawaida sana wanamkubali sana magufuli.upande wangu nimejaribu sana kuwashauri kuwa magufuli kiasi fulani anapwaya kuwa rais nimeishiwa kupingwa sana tena sana.ila najua UKAWA wakianza kusambaza sumu najua tutaanza kuwapata kama awali.

Kama sampling yako umefanyia lumumba uko sawa..
 
ww unaishi wapi? kila kina ni lowasa huyu makufuli mkafungie mageti huko
 
Kwa upande wangu naona kama EL kafunika kote kwebye media na mitaani hapa ssiongi ushabiki huo ndo ukweli
Watu waliomsindikiza Magufuli ni wachache sana, wengi wao watakuwa viongozi watiifu kwa CCM. Sio ajabu walilipwa parefu zaidi ya kawaida kwa kuwa walikuwa wachache.
 
Mimi huu mtaa ukikuta anaemwongelea padlocks alcohol ujue ni kwa kumsimanga lakini lowasa ana support kubwa sana.
 
Watu waliomsindikiza Magufuli ni wachache sana, wengi wao watakuwa viongozi watiifu kwa CCM. Sio ajabu walilipwa parefu zaidi ya kawaida kwa kuwa walikuwa wachache.

Usisahau jezi za Ccm yaani Kijani ili kuonyesha eti kuonyesha wapo wengii, safarii tumesanda Erooo, wataisoma
 
Nyie si mna pesa,endeleeni na media ila ukweli uko palepale ..Sikio halizidi kichwa na nazi haishindani na jiwe hata siku moja

Kwamba Rweye mnamiliki akili za waTz na kura zao. Kura ni za kuomba kwa wananchi, kumbuka na UKAWA ni waTz hao hao
 
sijawi kupiga kura ila awamu hii magufuli ana kura yangu nitakaaa kwa foleni hata wiki ila lazima nimpe
 
Mleta mada hauko sawa kabisa. Ulichoandika sio kweli kabisa. Kwenye Media nyingi wengi wao walikuwa wanafuatilia issue ya Lowassa na mitaani ndio kabisa, story nyingi ni Lowassa. Na hilo sio jambo la ajabu kwa sababu.
1/Kila mtu alikuwa anataka kumjua mgombea wa UKAWA wa urais.

2/Kila mtu alikuwa anataka kujua hatma ya Lowassa kisiasa ikoje.

3/Kila mtu alikuwa anataka kujua Lowassa atasema nini baada ya kuhamia UKAWA.
 
ccm inakiburi kwa sababu ya wanawake wachache wasiojitambua wakiwashabikia.
 
Mwaka huu ukawa tunatumia chopa mpaka kwa bibi yako mzaa mama aliyekuja mzaa bibi yako aliye mzaa mama yako wa sasa kote tutafika. Tunataka kila kijiji walau kiione chopa na kuamini kuwa kila mtu anaweza kuwa tajiri na sio lazima uwe unatoka msoga peke yake
 
Kuwateka Raia bila media ni ngumu,anayewin kuteka media ndiyo huyohuyo atateka raia
 
lowassa ndo habar we hiyo pombe yko peleka bar
 
Back
Top Bottom