Lowassa ameteka media huku Magufuli akiteka raia

Lowassa ameteka media huku Magufuli akiteka raia

Hatugombei urais, hatuwezi kulidhuru taifa kwa kiasi cha rais,
Tunamwongelea mtu aliyedhamilia kutupiga kodi zetu,

Na hao wawili wanaomshabikia wanamaslahi binafsi,,,, wana urafiki na familia yake.

Ndivyo mlivyo wengi mnaomshabikia, mna maslahi binafsi ,,,
tunaolijua hilo hatuwezi kupoteza kura zetu kwa kumpigia el.

Ccm hamgombei urais???
Ila upo tayari mnapeana tu???
Maslahi binafsi ni kuhakikisha nchi inaongozwa katika misimamo thabiti na siyo kuyumbishana na kupeana kula kila kukicha..
Kukopa mpaka pesa za kuendesha nchi huku mkikimbilia kujenga Bandari na kugawana viwanda na mnaowapa jina wawekezaji.
Hayo ndiyo maslahi binafsi niliyonayo .
 
Ccm hamgombei urais???
Ila upo tayari mnapeana tu???
Maslahi binafsi ni kuhakikisha nchi inaongozwa katika misimamo thabiti na siyo kuyumbishana na kupeana kula kila kukicha..
Kukopa mpaka pesa za kuendesha nchi huku mkikimbilia kujenga Bandari na kugawana viwanda na mnaowapa jina wawekezaji.
Hayo ndiyo maslahi binafsi niliyonayo .

Sijawai kuishabikia ccm mkuu, lakini pia siweki hope kwa el, naona afadhali magufuli kuliko yeye,

Magufuli amesikika kwa utendaji wake
Lowassa kasikika kwa kashfa zake.

Na mchakato mzima uliotumika kumpa ugombea urais hapo ukawa unazidi kuleta mashaka kuwa amezoea kufanya faulo ,,,,,,,,tofauti na magufuli.

Na zile tetesi za 10b
 
ww unaishi wapi? kila kina ni lowasa huyu makufuli mkafungie mageti huko

Hujitambui wewe ndama!!! Lowasa ikulu ataiskia kwenye radio station tu!!! Iko hivo mzazi!!
 
kipimo ni jana kama ni mfatiliaji wa mambo utagundua 2 kati yao ni nani kumbuka media znafata newz yenye mvuto na inayofatiliwa na watu bt jana watanzania na kimataifa walikuwa wanafatilia mkutano wa ukawa mfano mzr ni JF thread iliyofatiliwa kwa ukarb ni ya EL kuliko ile ya lumumba leo uwez ukamlinganisha EL na maguful kwan kwa sifa ya utendaj wote wanayo jana kwa masikio yangu nimemsikia kiongoz mkubwa wa chama na serikali ambae code name yake ni (dorge) wenye kujua code name hii watamjua alikuwa anasema tena kwa jazba kuwa wanakipindi kigum sana ktk siasa za vyama vng kuliko kpnd chochote na wasipokuwa makini nchi itakwenda upinzani kwan upepo wa jana ni moja ya dalili mbaya kwao

nimeona umenitumia pm ya vitisho muda sio mrefu,,,
ngoja nikwambie kitu.. wewe ni mpu.mbavuuu, ni msh.enziii na mkila kitu.. we umesahau ushawai kunitukania mama nikakueleza tu vizuri ulinijibu nini funza wee?? anatukanwa mh. rais humu ijekua mjinga flani tu!! nenda kalale na makaratasi huko huko kimba la mlevi wewe
 
Wadau,

Nakuwa kama vile nashindwa kuelewa huu ushindani nadhani hata wewe ukijaribu kufuatilia utagundua kuwa karibu media zote news zinazopewa headlines ni Lowassa na UKAWA lakini ukirudi kwa raia wetu ambao wanatumia muda mchache sana kufuatilia media ambao ni raia wa kawaida sana wanamkubali sana Magufuli.

Upande wangu nimejaribu sana kuwashauri kuwa Magufuli kiasi fulani anapwaya kuwa rais nimeishiwa kupingwa sana tena sana.

Najua UKAWA wakianza kusambaza sumu najua tutaanza kuwapata kama awali.
wajaze ujinga CCM mkuu, maeneo ninapoishi hawataki hata kuongelea kuhusu komeo/kimeo. Kila mtu ni lowasa
 
Angalia hata wingi wa watu yaani makufuli wako

Umati wa watu unalingana na umati wa mgombea ubunge wa ukawa.
 
Back
Top Bottom