Lowassa alivyoimbiwa na wajumbe wa CCM 2015

Lowassa alivyoimbiwa na wajumbe wa CCM 2015

Hapa angalia Lowassa alivyomdhalilisha Jakaya Kikwete. Unadhani ni sahihi?

Walitesana kwa kweli
View attachment 2907950
Aaa wapi, haya mapenzi yenu ya ghafla baada ya kifo hayabadili chochote. Kikwete anajua siasa, anajua wajumbe walikuwa wamepangwa/jipanga, lakini hiyo haikuweza kumtoa kwenye mstari wa maamuzi ya chama. Na historia ikaandikwa kwa jinsi ilivyo leo. Siasa iko hivyo unaweza kuwa na kila kitu cha kukufanya uwe raisi na bado ukashindwa kuwa. Tuna Salim, Lowasa, Mwandosya, na Malecela kwa Tz. Kenya pana Raila. Marekani pana Hilary Clinton. Sasa Kikwete aliabikaje hapo?
 
Hapo ndipo Watanzania wajue umuhimu wa Katiba Mpya
Wtf is katiba mpya? Mijitu mishamba ikikariri kitu itataja kila siku ichoicho.
Katiba inakusaidia nini wewe? ibadilishwe au isibadilishwe potelea pwete.
Maisha yako haitabadili hata chembe.
 
..Ni kwasababu Mwenyekiti wa Ccm ana MAJESHI nyuma yake.

..UUkimpinga Mwenyekiti wa Ccm utatumiwa wasiojulikana ili wakushughulikie.

..Umesahau jinsi Bashe na Msukuma walivyotekwa na wanausalama kabla ya vikao vya Ccm?

..Ccm ni chama ambacho wanachama wake hawana nguvu na mamlaka juu ya viongozi wao na haswa Mwenyekiti.
Kwahiyo wana-chadema Wana nguvu gani mbele ya mwenyekiti wa kudumu?
 
Lowassa alikuwa ni chaguo la watu na ilikuwa ni makosa makubwa kumpa Nchi Magufuli.

Kikwete hapo aliwakosea Wananchi na hata alipokuja Upinzani alizulumiwa USHINDI.
Ufisadi ulinitoa kwa kikwete, kulikua na kashfa nyingi za ufisadi awamu yake, sikufurahishwa namna alivyo ongoza mambo.

Ila kuruhusu Magufuli awe Rais nampongeza mno Kikwete, Mungu ambariki kwa hilo.

Magufuli alikua mtu sahihi sana kwa Taifa let, too bad he is gone.

Lowasa yule ni home boy wangu, ila Nyerere alikua sahihi kumkataa, toka nakua nasikia tu kuhusiana na namna anavyojilimbikizia mali, he was filthy rich from unknown resources, kumkatalia Urais ilikua sahihi kabisa.

Rest easy Laigwanani ila waliokukatalia Urais walikua sahihi.
 
Yani unauliza swali la kijinga na kujibu mwenyewe.

Magufuli yeye aliugua kwa miezi mingi? Lakini mbona alifariki? Kila kifo kina sababu na Lowassa kifo chake kimeharakishwa kwa changamoyo alizopitia.

Changamoto zipi?
 
Kwahiyo wana-chadema Wana nguvu gani mbele ya mwenyekiti wa kudumu?

..Chadema wanaambiwa kila mtu ana "sharubu kama kambale."

..Maana yake Chadema wana uhuru sana dhidi ya viongozi wao kiasi cha wengine kuona hawana nidhamu.
 
Back
Top Bottom